4.3 นิ้ว auo จอ LCD A043FL02 V1
ชื่อแบรนด์: AUO
เลขรุ่น: A043FL02 V1
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์เดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์ธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T/T, Western Union
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
รุ่นแผง:
A043FL02 V1
ขนาดแผง:
4.3"
ปณิธาน:
480(RGB)×272, WQVGA, 128PPI
พื้นที่แสดงผล:
95.04(ก)×53.856(ส) มม.
ขนาดเค้าร่าง:
104.8(ก)×66.5(ส)มม
หน้าจอสัมผัส:
สัมผัสเซลล์
น้ำหนักแผง:
จะแจ้งภายหลัง
แอปพลิเคชัน:
การนำทางแบบพกพา / MP3 PMP
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
A043FL02 V1รายละเอียดสินค้า :
อ.ส.คหน้าจอ LCDA043FL02 V1
ยี่ห้อแผง อินโนลักซ์
รุ่นแผง A043FL02 V1
ขนาดแผง 4.3"
ประเภทแผง a-Si TFT-LCD , LCM
รูปแบบพิกเซล แถบแนวตั้ง RGB
พื้นผิว ด้าน (หมอกควัน 25%), เคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 400 cd/m² (ทั่วไป)
มุมมอง 60/60/40/55 (ประเภท) (CR≥10)
โหมดการแสดงผล TN, ปกติขาว, ส่งผ่าน
เวลาตอบสนอง 15/20 (Typ.)(Tr/Td) ms
แสดงสี 16.7ม
ประเภทหลอดไฟ 7S1P WLED , 10,000 ชั่วโมง ไม่มีไดรเวอร์
ความถี่ 60Hz
หน้าจอสัมผัส ปราศจาก
น้ำหนักแผง 56.0ก
อินเทอร์เฟซสัญญาณ Parallel RGB (1 ch, 8-bit) + SPI , FPC , 50 พิน
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า 3.3V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิในการทำงาน: -20 ~ 70 °C ;อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -30 ~ 80 °C
เรายินดีเป็นอย่างยิ่งที่จะตอบคำถามใด ๆ ที่คุณมีคำถาม โปรดติดต่อ
1: คำสั่งซื้อที่ดำเนินการทันเวลาหลังจากการตรวจสอบการชำระเงิน
4.3 นิ้ว auo จอ LCD A043FL02 V1 0
เราจะจัดส่งสินค้าของคุณภายใน 1-5 วันทำการหลังจากชำระเงินเรียบร้อยแล้ว
A043FL02 V1 หมายเหตุ:
1.Dear Russian Friends กรุณาปล่อยให้เราชื่อเต็มเนื่องจากนโยบายรัสเซียและง่ายต่อการพิธีการศุลกากร
4.โปรดอย่ารับพัสดุหากพัสดุเสียหาย เพื่อให้เราสามารถเรียกร้องค่าสินไหมทดแทนจากบริษัทด่วนได้
5. เปิดข้อพิพาทก่อนการสื่อสารหมายถึงการให้บริการหลังการขาย
โปรดใช้กล่องข้อความหรือผู้จัดการการค้าเพื่อติดต่อเราสำหรับปัญหาใด ๆ เราจะตอบกลับคุณภายใน 48 ชั่วโมง
A043FL02 V1 คำเตือน :
A043FL02 V1 คำถามที่พบบ่อย:
ตอบ: ได้ เราสามารถทำเพื่อคุณได้หากต้องการ
ถาม: จะสั่งซื้อได้อย่างไรหากไม่ทราบหมายเลขแผงจอ LCD ?
ถาม: อะไรคือความแตกต่างระหว่างแผงจอ LCD ดั้งเดิมและจอ LCD ที่เข้ากันได้?
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%