21.5 นิ้ว M215HJK-L3B แผ่นจอ LCD 1920*1080 จอ LCD
ชื่อแบรนด์: Innolux
เลขรุ่น: M215HJK-L3B
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์เดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์ธรรมดา
จีน
รุ่นแผง:
M215HJK-L3B
ขนาดแผง:
21.5"
การแก้ไข:
1920(RGB)×1080, FHD 102PPI
พื้นที่ทํางาน:
476.064(ก)×267.786(ส) มม
การรักษา:
การเคลือบแข็ง (6h)
ขนาดเค้าร่าง:
499.48 (w) × 291.24 (h) × 16.11 (d) มม.
โหมดการทํางาน:
MVA ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ
การใช้งาน:
จอมอนิเตอร์ตั้งโต๊ะ
ความลึกของสี:
16.7M 72% NTSC
ไฟหลัง:
wled, 40k ชั่วโมง, ไม่มีคนขับ
สามารถในการผลิต:
100000 หน่วย/หน่วย ต่อ เดือน
เน้น:
A040FL02 แผงหน้าจอ LCD V2
แผงหน้าจอ LCD RGB แบบขนาน
จอแสดงผล AUO LCD ขนาด 4.0 นิ้ว
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
M215HJK-L3B รายละเอียดสินค้า
ยี่ห้อ อินโนลักซ์
รูปแบบ P/N M215HJK-L3B
ขนาดทางด้านขั้ว 21.5"
ประเภทแผ่น a-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซล สายตั้ง RGB
พื้นที่ทํางาน 476.064 ((W) × 267.786 ((H) มม.
การเปิดเบเซล -
การรักษา การเคลือบแข็ง (6H)
ความสว่าง 250 cd/m2 (ประเภท)
อัตราความแตกต่าง 3000: 1 (แบบ) (TM)
การตอบสนอง 20/5 (ประเภท) ((Tr/Td) ms
สถานการณ์ที่ดี สัมมาตรภาพ
ความลึกของสี 16.7M 72% NTSC
ใช้สําหรับ มอนิเตอร์หน้าทํางาน
อัตราการปรับปรุง 60Hz
หน้าจอสัมผัส PCAP, I2C/USB
ประเภทสัญญาณ LVDS (2 ch, 8-bit), 30 พิน
พลังงานไฟฟ้า 5.0V (ประเภท)
คะแนนสูงสุด อุณหภูมิการเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C
1. Alipay เป็นการคาดหวังและความปลอดภัย
M215HJK-L3B ส่งและพัสดุ
21.5 นิ้ว M215HJK-L3B แผ่นจอ LCD 1920*1080 จอ LCD 0
M215HJK-L3B ส่ง:
โดยปกติแล้ว เราก็จะเตรียมและส่งสินค้าของคุณภายใน 5 วันทําการ
ค่าส่งไม่รวมภาษีนําเข้า ผู้ซื้อรับผิดชอบค่าธรรมเนียม
โปรดตรวจสอบว่าสินค้าของคุณอยู่ในสภาพดีเมื่อได้รับมัน
M215HJK-L3B การรับประกัน
คุณตกลงกับนโยบายทั้งหมดที่ระบุไว้ข้างต้น เมื่อสั่งซื้อ
M215HJK-L3B FAQ:
Q: คุณสามารถให้ฉันส่วนลดถ้าฉันต้องการจํานวนมากของM215HJK-L3B?
ตอบ: แน่นอน!ถ้าคุณทําการสั่งซื้อขนาดใหญ่, เราจะให้คุณส่วนลด.
ตอบ: ได้ครับ โปรดบอกเราก่อนส่ง
Q: วิธีการจ่ายเงินM215HJK-L3B?
ตอบ: เรายอมรับ T/T, Paypal, Western Union
คําถาม: การรับประกันนานแค่ไหน?
A: เราให้การรับประกัน 90 วัน
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%