AUO จอ LCD ขนาด 15.6 นิ้ว B156XTN04.5 1366 * 768 100PPI 262K 45% NTSC
ชื่อแบรนด์: AUO
เลขรุ่น: B156XTN04.5
แบบอย่าง:
B156XTN04.5
รูปแบบพิกเซล:
1366(RGB)×768 WXGA 100PPI
พื้นที่ใช้งาน:
344.232 × 193.536 มม. (สูง×ลึก)
โครงร่างสลัว:
359.3 × 223.8 × 3.8 มม. (สูง×ลึก×ลึก)
มุมมอง:
45/45/15/35 (ประเภท) (CR≥10)
แสดงสี:
262K , 45% NTSC
เน้น:
แผง LCD 15.6 นิ้ว B156XTN04.5
WXGA แผง LCD 15.6 นิ้ว
แผงหน้าจอ LCD NTSC 45%
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
แถบแนวตั้ง AUO บานหน้าต่าง LCD ขนาด 15.6 นิ้ว B156XTN04.5 1366 * 768 100PPI
B156XTN04.5รายละเอียดสินค้า :
อ.ส.คหน้าจอ LCDB156XTN05.1
ยี่ห้อแผง อ.ส.ค
รุ่นแผง B156XTN05.1
ขนาดแผง 15.6"
ประเภทแผง a-Si TFT-LCD , LCM
รูปแบบพิกเซล แถบแนวตั้ง RGB
พื้นผิว แสงจ้า (หมอกควัน 0%), เคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 200 cd/m² (ทั่วไป)
อัตราส่วนความคมชัด 500:1 (ประเภท) (TM)
ดูทิศทาง 6 นาฬิกา
โหมดการแสดงผล TN, ปกติขาว, ส่งผ่าน
เวลาตอบสนอง 16 (Typ.)(Tr/Td) ms
แสดงสี 262K , 45% NTSC
ออกแบบสำหรับ แล็ปท็อป
ความถี่ 60Hz
หน้าจอสัมผัส ปราศจาก
อินเทอร์เฟซสัญญาณ eDP (1 เลน) , ขั้วต่อ 40 พิน
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า 3.3V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C
แถบแนวตั้ง AUO บานหน้าต่าง LCD ขนาด 15.6 นิ้ว B156XTN05.1 1366 * 768 100 PPI
เรามีจอ LCD จอสัมผัส อินเวอร์เตอร์ และอุปกรณ์เสริมอื่นๆ ให้เลือกมากมาย
จอ LCD ดั้งเดิมจำนวนมากเลิกผลิตไปแล้ว เราขายจอ LCD มือสองที่มีสภาพใช้งานได้ดีเยี่ยม
หากคุณไม่แน่ใจว่าสินค้าคือที่คุณต้องการหรือหากต้องการมากกว่านั้น โปรดติดต่อฉันก่อนสั่งซื้อ
เราจะทดสอบอย่างเคร่งครัดก่อนจัดส่ง
เราจะจัดส่งภายใน 3 วันทำการหลังจากการจ่ายเงินของคุณ ผู้ซื้อเป็นผู้รับผิดชอบค่าอากรศุลกากร
หลังจากชำระเงินเรียบร้อยแล้ว สินค้าจะถูกส่ง 1-3 วันทำการ(สินค้าบางส่วนตามจำนวนวันที่ต้องการสินค้า)
B156XTN04.5 การคืน/คืนเงิน:
4. เราจะแบกรับค่าขนส่งทั้งหมดหากผลิตภัณฑ์ (s) (มี) ไม่เป็นไปตามที่โฆษณา
B156XTN04.5 คำถามที่พบบ่อย:
ตอบ: รับประกัน 90 วัน
A: แน่นอน! หากคุณสั่งซื้อจำนวนมากเราจะให้ส่วนลดแก่คุณ
ตอบ: โดยทั่วไปจะใช้เวลา 3-8 วันถึงมือคุณโดย DHL/FEDEX/UPS/TNT
AUO จอ LCD ขนาด 15.6 นิ้ว B156XTN04.5 1366 * 768 100PPI 262K 45% NTSC 0
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%