แผงแสดงผลหน้าจอ LCD ขนาด 6.0 นิ้ว 480 × 272 A060FW03 V0 RGB Stripe AUO จอแสดงผล LCD
ชื่อแบรนด์: AUO
เลขรุ่น: A060FW03 V0
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์เดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์ธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T/T, Western Union
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
แบบอย่าง:
A060FW03 V0
ขนาดเส้นทแยงมุม:
6.0 นิ้ว
รูปแบบพิกเซล:
480×272(RGB) [WQVGA] 92PPI
พื้นที่ใช้งาน:
132.48(ส)×75.072(วี) มม
โครงร่างสลัว:
143.9(ส)×88.3(วี)มม
เวลาตอบสนอง:
10/25 (Typ.)(Tr/Td)
น้ำหนัก:
แอปพลิเคชัน:
กรอบรูปดิจิตอล / เครื่องเล่น DVD แบบพกพา / Video Door Phone
สามารถในการผลิต:
เน้น:
แผงแสดงผลหน้าจอ LCD WQVGA
จอแสดงผล LCD AUO A060FW03 V0
480×272 AUO จอแสดงผล LCD
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
6.0 นิ้ว 480 × 272 A060FW03 V0 LCD rgb แถบ auo จอแสดงผล LCD
A060FW03 V0รายละเอียดสินค้า :
อ.ส.คหน้าจอ LCDA060FW03 V0
ยี่ห้อแผง อ.ส.ค
รุ่นแผง A060FW03 V0
ขนาดแผง 6.0"
ประเภทแผง LCM, a-Si TFT-LCD
รูปแบบพิกเซล แถบแนวตั้ง RGB
พื้นผิว เคลือบด้าน, เคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 180 (ประเภท)
มุมมอง 70/70/50/50 (ประเภท) (CR≥10)
โหมดการแสดงผล TN, ปกติขาว, ส่งผ่าน
เวลาตอบสนอง 10/25 (Typ.)(Tr/Td) ms
แสดงสี 16.7M , 46% NTSC
ประเภทหลอดไฟ WLED ไม่มีไดรเวอร์
ความถี่ 60Hz
อินเทอร์เฟซสัญญาณ Parallel RGB (1 ch, 8-bit) + SPI , FPC , 50 พิน
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า 3.3V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -25 ~ 70 °C อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 60 °C
A060FW03 V0 ข้อสังเกต:
แผงแสดงผลหน้าจอ LCD ขนาด 6.0 นิ้ว 480 × 272 A060FW03 V0 RGB Stripe AUO จอแสดงผล LCD 0
A060FW03 V0
(โปรดทราบ: วันทำการ/วันทำการ: ไม่รวมวันหยุดสุดสัปดาห์และวันหยุดนักขัตฤกษ์)
ไปยังสหรัฐอเมริกา สหราชอาณาจักร และออสเตรเลีย: 7-18 วันทำการ
เพื่อการจัดส่งที่เร็วขึ้น โปรดติดต่อเราเพื่อขอรายละเอียดด่วน
อย่างไรก็ตาม หากคุณต้องการคืนสินค้า โปรดปฏิบัติตามคำแนะนำเหล่านี้:
1 ในฐานะผู้ขายที่มีความรับผิดชอบ เราจะพยายามอย่างดีที่สุดในการแก้ปัญหาทุกปัญหา
โปรดส่งอีเมลถึงเราก่อนที่คุณจะปล่อยให้เราเป็นกลาง / ปฏิเสธข้อเสนอแนะ
ฉันจะช่วยคุณแก้ปัญหาโดยเร็วที่สุด
3 เราสนับสนุนผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเราด้วยการรับประกันคืนเงินหรือแลกเปลี่ยนภายใน 30 วัน
A060FW03 V0 นโยบายอื่นๆ:
หากคุณต้องการปริมาณมากโปรดติดต่อเราจะให้ราคาที่ดี
เราจะไม่รับผิดชอบต่อภาษีและอากรขาเข้าทั้งหมด
A060FW03 V0 คำถามที่พบบ่อย:
ตอบ: เรายอมรับ T/T, WESTERN UNION, PAYPAL
ถาม: คุณยอมรับตัวอย่างหรือไม่สั่งซื้อAUO A060FW03 V0?
ตอบ: ได้ ยินดีต้อนรับคำสั่งซื้อตัวอย่าง
ถาม: จะสั่งซื้อได้อย่างไรหากไม่ทราบหมายเลขแผงจอ LCD ?
A: ใช่แน่นอนแผง LCD ทั้งหมดของเราได้รับการทดสอบก่อนจัดส่งไม่ต้องกังวล
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
0%
1 ดาว
0%