แถบแนวตั้ง AUO แผง LCD ขนาด 15.6 นิ้ว B156HAN06.1 HW2B 1920 * 1080 30 พิน
ชื่อแบรนด์: AUO
เลขรุ่น: B156HAN06.1 HW2B
แบบอย่าง:
B156HAN06.1 HW2B
รูปแบบพิกเซล:
1920(RGB)×1080 FHD 141PPI
พื้นที่ใช้งาน:
344.16(ส)×193.59(วี) มม
โครงร่างสลัว:
359.5(ส)×223.8(วี)×3.2(ล) มม
มุมมอง:
85/85/85/85 (ประเภท) (CR≥10)
แสดงสี:
262K , 45% NTSC
เน้น:
AUO 15.6 นิ้วแผง LCD
30 ขา 15.6 นิ้วแผง LCD
B156HAN06.1 HW2B
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
อ.ส.คหน้าจอ LCDB156HAN06.1 HW2B
ยี่ห้อแผง อ.ส.ค
รุ่นแผง B156HAN06.1 HW2B
ขนาดแผง 15.6"
ประเภทแผง a-Si TFT-LCD , LCM
รูปแบบพิกเซล แถบแนวตั้ง RGB
พื้นผิว ป้องกันแสงจ้า
ความสว่าง 250 cd/m² (ทั่วไป)
ดูทิศทาง สมมาตร
โหมดการแสดงผล AHVA, ปกติสีดำ, ส่ง
เวลาตอบสนอง 25 (Typ.)(Tr+Td) ms
แสดงสี 262K , 45% NTSC
ประเภทหลอดไฟ WLED , 15K ชั่วโมง พร้อมไดรเวอร์ LED
ความถี่ 60Hz
หน้าจอสัมผัส ปราศจาก
อินเทอร์เฟซสัญญาณ eDP (2 เลน) , 30 พิน , เทอร์มินอล
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า 3.3V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C ;อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C
เรามีจอ LCD จอสัมผัส อินเวอร์เตอร์ และอุปกรณ์เสริมอื่นๆ ให้เลือกมากมาย
จอ LCD ดั้งเดิมจำนวนมากเลิกผลิตไปแล้ว เราขายจอ LCD มือสองที่มีสภาพใช้งานได้ดีเยี่ยม
หากคุณไม่แน่ใจว่าสินค้าคือที่คุณต้องการหรือหากต้องการมากกว่านั้น โปรดติดต่อฉันก่อนสั่งซื้อ
เราจะทดสอบอย่างเคร่งครัดก่อนจัดส่ง
เราจะจัดส่งภายใน 3 วันทำการหลังจากการจ่ายเงินของคุณ ผู้ซื้อเป็นผู้รับผิดชอบค่าอากรศุลกากร
4. เราจะแบกรับค่าขนส่งทั้งหมดหากผลิตภัณฑ์ (s) (มี) ไม่เป็นไปตามที่โฆษณา
A: แน่นอน! ยินดีต้อนรับการสั่งซื้อตัวอย่าง!
ตอบ: เรายอมรับ T / T, Paypal, Western Union
ถาม: คุณสามารถประกาศ ordeQ ของฉัน: คุณยอมรับคำสั่งตัวอย่างของ B156HAN06.1 HW2B ?
ถาม: ฉันจะติดตามคำสั่งซื้อ B156HAN06.1 HW2B6 ได้อย่างไร
ตอบ: ได้ เราทำได้กรุณาแจ้งให้เราทราบก่อนที่จะส่ง
แถบแนวตั้ง AUO แผง LCD ขนาด 15.6 นิ้ว B156HAN06.1 HW2B 1920 * 1080 30 พิน 0
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%