แถบแนวตั้ง AUO แผง LCD ขนาด 15.6 นิ้ว B156HAN02.2 HWNA 1920 * 1080 141PPI
ชื่อแบรนด์: AUO
เลขรุ่น: B156HAN02.2 HWNA
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์เดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์ธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T/T, Western Union
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
แบบอย่าง:
B156HAN02.2 HWNA
ขนาดเส้นทแยงมุม:
15.6 นิ้ว
รูปแบบพิกเซล:
1920(RGB)×1080 FHD 141PPI
พื้นที่ใช้งาน:
344.16(ส)×193.59(วี) มม
โครงร่างสลัว:
350.66 × 216.15 × 3.2 มม. (สูง×ลึก×ลึก)
มุมมอง:
85/85/85/85 (ประเภท) (CR≥10)
แสดงสี:
262K , 45% NTSC
ออกแบบสำหรับ:
แล็ปท็อป
สามารถในการผลิต:
เน้น:
แผง LCD AHVA 15.6 นิ้ว
แผง LCD 15.6 นิ้ว 1920 * 1080
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
อ.ส.คหน้าจอ LCDB156HAN02.2 HWNA
ยี่ห้อแผง อ.ส.ค
รุ่นแผง B156HAN02.2 HWNA
ขนาดแผง 15.6"
ประเภทแผง a-Si TFT-LCD , LCM
รูปแบบพิกเซล แถบแนวตั้ง RGB
พื้นผิว แสงจ้า (หมอกควัน 0%)
ความสว่าง 220 cd/m² (ทั่วไป)
ดูทิศทาง สมมาตร
โหมดการแสดงผล AHVA, ปกติสีดำ, ส่ง
เวลาตอบสนอง 25 (Typ.)(Tr+Td) ms
แสดงสี 262K , 45% NTSC
ประเภทหลอดไฟ WLED , 15K ชั่วโมง พร้อมไดรเวอร์ LED
ความถี่ 60Hz
รูปแบบแบบฟอร์ม บาง (แบน PCBA, T≤3.2มม.)
ออกแบบสำหรับ แล็ปท็อป
หน้าจอสัมผัส ปราศจาก
อินเทอร์เฟซสัญญาณ eDP (2 เลน) , eDP1.2 , ขั้วต่อ 30 พิน
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า 3.3V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C ;อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C
B156HAN02.2 HWNA ความสนใจ:
เรามีจอ LCD จอสัมผัส อินเวอร์เตอร์ และอุปกรณ์เสริมอื่นๆ ให้เลือกมากมาย
จอ LCD ดั้งเดิมจำนวนมากเลิกผลิตไปแล้ว เราขายจอ LCD มือสองที่มีสภาพใช้งานได้ดีเยี่ยม
หากคุณไม่แน่ใจว่าสินค้าคือที่คุณต้องการหรือหากต้องการมากกว่านั้น โปรดติดต่อฉันก่อนสั่งซื้อ
เราจะทดสอบอย่างเคร่งครัดก่อนจัดส่ง
เราจะจัดส่งภายใน 3 วันทำการหลังจากการจ่ายเงินของคุณ ผู้ซื้อเป็นผู้รับผิดชอบค่าอากรศุลกากร
4. เราจะแบกรับค่าขนส่งทั้งหมดหากผลิตภัณฑ์ (s) (มี) ไม่เป็นไปตามที่โฆษณา
ตอบ: รับประกัน 90 วัน
A: แน่นอน! หากคุณสั่งซื้อจำนวนมากเราจะให้ส่วนลดแก่คุณ
ตอบ: ได้ คุณสามารถใช้บัตรเครดิตของคุณผ่านบัญชี Paypal ได้
แถบแนวตั้ง AUO แผง LCD ขนาด 15.6 นิ้ว B156HAN02.2 HWNA 1920 * 1080 141PPI 0
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%