PANDA 21.5 นิ้ว LC215DTCA หน้าจอมอนิเตอร์เดสก์ท็อป 1920 * 1080 แผงแสดงผล TFT LCD
ชื่อแบรนด์: PANDA
เลขรุ่น: LC215DTCA
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์แบบเดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์แบบธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T / T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
รุ่นแผง:
LC215DTCA
ขนาดแผง:
21.5"
ปณิธาน:
1920(RGB)×1080, FHD, 102PPI
พื้นที่แสดงผล:
476.64(ก)×268.11(ส) มม
ขนาดเค้าร่าง:
487.54(ก)×282.91(ส)×1.83(ล) มม.
อัตราส่วนความคมชัด:
600:1 (ประเภท) (TM)
น้ำหนักแผง:
570 ก. (ทั่วไป)
แอปพลิเคชัน:
จอมอนิเตอร์ตั้งโต๊ะ
สามารถในการผลิต:
เน้น:
หน้าจอมอนิเตอร์เดสก์ท็อป PANDA
แผงแสดงผล TFT LCD ป้องกันแสงสะท้อน
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
Original PANDA 21.5 นิ้ว LC215DTCA desktop monitor CELL 1920*1080 จอแสดงผล TFT LCD
LC215DTCAรายละเอียดสินค้า :
หมีแพนด้าจอแอลซีดีจอLC215DTCA
ยี่ห้อแผง หมีแพนด้า
รุ่นแผง LC215DTCA
ขนาดแผง 21.5"
ประเภทแผง a-Si TFT-LCD , เซลล์
รูปแบบพิกเซล แถบแนวตั้ง RGB
พื้นผิว ป้องกันแสงสะท้อน, เคลือบแข็ง (3H)
มุมมอง 45/45/20/45 (ประเภท)(CR≥10)
โหมดการแสดงผล TN, ปกติขาว, ส่งผ่าน
ดูดีที่สุดบน 6 นาฬิกา
เวลาตอบสนอง 5 (ปกติ)(Tr+Td)
การส่งผ่าน 5.6% (ทั่วไป)(พร้อมโพลาไรเซอร์)
แสดงสี 16.7 ล้าน 72% NTSC
ประเภทหลอดไฟ ไม่มี B/L
ความถี่ 60Hz
หน้าจอสัมผัส ปราศจาก
น้ำหนัก 570 ก. (ทั่วไป)
แอปพลิเคชัน จอมอนิเตอร์ตั้งโต๊ะ
ไอซีไดร์เวอร์ COF ในตัว 6 ซอร์ส + 3 เกทชิป
อินเทอร์เฟซสัญญาณ LVDS (2 ch, 8-bit) , 30 พินคอนเนคเตอร์
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า 5.0V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C ;อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C
LC215DTCA ก่อนสั่งซื้อ:
★โปรดตรวจสอบรุ่นและขนาดหน้าจอและหมายเลขชิ้นส่วนของคุณอีกครั้ง
★ LCD ทั้งหมดจะได้รับการทดสอบก่อนจัดส่ง
★สำหรับปัญหาทั้งหมด กรุณาส่งข้อความถึงเราและเราจะแก้ปัญหาให้คุณทันที
★ความพึงพอใจของคุณคือเป้าหมายของเรา!
LC215DTCA ติดต่อ:
ตัวแทนฝ่ายบริการลูกค้าของเราตอบคำถามทุกวันในวันทำการ
CN: 9.00 - 18.00 น. RU: 04.00-13.00 น
AU: 11.00 - 20.00 น. สหราชอาณาจักร: 01.00-10.00 น
DE: 02.00-11.00 น. US: 20.00-5.00 น. ET
ขอบคุณมากสำหรับการสนับสนุนของคุณและขอให้คุณมีวันที่ดี!
PANDA 21.5 นิ้ว LC215DTCA หน้าจอมอนิเตอร์เดสก์ท็อป 1920 * 1080 แผงแสดงผล TFT LCD 0
LC215DTCA การจัดส่ง:
โดยปกติเราจะจัดเตรียมและจัดส่งสินค้าของคุณภายใน 1 วันทำการ
กรุณาตรวจสอบว่าสินค้าของคุณอยู่ในสภาพดีหรือไม่เมื่อได้รับสินค้า
LC215DTCA ระยะเวลาในการจัดส่ง:
---- ทาง Express: โดยทั่วไป 7-10 วันทำการ
LC215DTCA คำถามที่พบบ่อย:
ตอบ: โดยทั่วไปจะใช้เวลา 3-8 วันถึงมือคุณโดย DHL/FEDEX/UPS/TNT
ตอบ: ใช่ เราทำได้กรุณาแจ้งให้เราทราบก่อนที่จะส่ง
ตอบ: แน่นอน! หากคุณสั่งซื้อจำนวนมากเราจะให้ส่วนลดแก่คุณ
ตอบ: ได้ คุณสามารถใช้บัตรเครดิตของคุณผ่านบัญชี Paypal ได้
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%