LM156LFCL1315.6 Slim EDP 30pin 1920*1080 IPS แผงขอบนาโน
ชื่อแบรนด์: PANDA
เลขรุ่น: LM156LFCL13
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์แบบเดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์แบบธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T / T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
รุ่นแผง:
LM156LFCL13
ขนาดแผง:
15.6 นิ้ว
ปณิธาน:
1920(RGB)×1080, FHD, 141PPI
พื้นที่แสดงผล:
344.16(ก)×193.59(ส) มม
ขนาดเค้าร่าง:
350.66(ก)×216.69(ส)×3.2(ล) มม.
ความสว่าง:
220 cd/m² (ทั่วไป)
มุมมอง:
85/85/85/85 (ประเภท)(CR≥10)
แอปพลิเคชัน:
แล็ปท็อป
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
หมีแพนด้าจอแอลซีดีจอ LM156LFCL13 (NCP0063)
ยี่ห้อแผง หมีแพนด้า
รุ่นแผง LM156LFCL13 (NCP0063)
ขนาดแผง 15.6"
ประเภทแผง ออกไซด์ TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซล แถบแนวตั้ง RGB
พื้นผิว ป้องกันแสงสะท้อน, เคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 220 cd/m² (ทั่วไป)
อัตราส่วนความคมชัด 1000:1 (ประเภท) (TM)
โหมดการแสดงผล FFS, ปกติสีดำ, ส่ง
ดูดีที่สุดบน สมมาตร
เวลาตอบสนอง 25 (ปกติ)(Tr+Td)
แสดงสี 262K 47% เอ็นทีเอสซี
ประเภทหลอดไฟ WLED , 15K ชั่วโมง , พร้อมไดรเวอร์ LED
ความถี่ 60Hz
หน้าจอสัมผัส ปราศจาก
สไตล์รูปร่าง บาง (แบน PCBA, T≤3.2มม.)
แอปพลิเคชัน แล็ปท็อป
อินเทอร์เฟซสัญญาณ eDP (2 เลน) , eDP1.2 , HBR1 (2.7G/เลน) , 30 พิน
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า 3.3V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C ;อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C
1. ตอบกลับอีเมลภายใน 24 ชั่วโมง
2. บริการที่ดีหลังการขาย
3.Fast shipping สินค้าจะถูกส่งออกภายใน 3 วันทำการหลังจากชำระเงิน
4. ตรวจสอบทีละชิ้นเพื่อให้แน่ใจว่าแต่ละชิ้นเป็นเกรด A โดยไม่มีรอยขีดข่วนหรือปัญหาอื่น ๆ
5. การทดสอบก่อนจัดส่ง
ค่าจัดส่งไม่รวมภาษีนำเข้าผู้ซื้อเป็นผู้รับผิดชอบภาษีศุลกากร
กรุณาตรวจสอบว่าสินค้าของคุณอยู่ในสภาพดีหรือไม่เมื่อได้รับสินค้า
เพื่อหลีกเลี่ยงการสั่งซื้อผิดหรือสินค้าผิดที่คุณซื้อ นี่คือสิ่งที่คุณต้องอ่านก่อนสั่งซื้อ
1. โปรดตรวจสอบรุ่นแล็ปท็อปของคุณในรายการที่เข้ากันได้หรือแจ้งว่าหน้าจอกว้างหรือหน้าจอมาตรฐาน
2. โปรดตรวจสอบขนาดหน้าจอ LCD และความละเอียด
3. โปรดตรวจสอบตัวเชื่อมต่อข้อมูล (14pin, 20pin, 30pin(SML) ,40pin(S,M,L), 50pin 60pin ) และตำแหน่ง
4. โปรดตรวจสอบพิกเซลความละเอียดทางกายภาพของหน้าจอ LCD
1: เรายอมรับ Alipay, PayPal,
2: บัตรเครดิตหลักทั้งหมดได้รับการยอมรับผ่านกระบวนการชำระเงินที่ปลอดภัย - หรือ ESCROW
3: ตรวจสอบให้แน่ใจว่าคุณได้อ่านคำอธิบายทั้งหมดและยอมรับการทำธุรกรรมก่อนที่จะซื้อ
คำสั่งซื้อทั้งหมดจะจัดส่งภายใน 2-4 วันทำการ
คุณภาพสูงด้วยเกรดเอ
4. ขั้นต่ำคืออะไร?
โดยปกติ 10 ชิ้นต่อรายการสำหรับการสั่งซื้อปกติเป็น MOQ สามารถสั่งซื้อตัวอย่างได้ก่อนสั่งซื้อจำนวนมาก
LM156LFCL1315.6 Slim EDP 30pin 1920*1080 IPS แผงขอบนาโน 0
100%
4 ดาว
0%
0%
0%
0%