PANDA 21.5 นิ้ว LM215DU1A หน้าจอ tft จอแสดงผล lcd โมดูลหน้าจอ tft lcd จอแสดงผล tft lcd
ชื่อแบรนด์: PANDA
เลขรุ่น: LM215DU1A
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์แบบเดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์แบบธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T / T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
จีน
รุ่น พี/เอ็น:
LM215DU1A
ขนาดเส้นทแยงมุม:
21.5"
ปณิธาน:
1920(RGB)×1080, FHD 102PPI
พื้นที่ใช้งาน:
476.64(ก)×268.11(ส) มม
การเปิดฝา:
479.84(ก)×271.3(ส) มม
โครงร่าง (มม.):
มวล:
1.62Kgs (ปกติ)
ใช้สำหรับ:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
LM215DU1Aรายละเอียดสินค้า :
หมีแพนด้าจอแอลซีดีจอ LM215DU1A
ยี่ห้อ หมีแพนด้า
แบบอย่าง LM215DU1A
ขนาดเส้นทแยงมุม 21.5 นิ้ว
พิมพ์ a-Si TFT-LCD, LCM
การรักษา ป้องกันแสงสะท้อน, เคลือบแข็ง (3H)
ความส่องสว่าง 250 cd/m² (ทั่วไป)
อัตราส่วนความคมชัด 3000:1 (ประเภท) (TM)
ดูทิศทาง สมมาตร
เวลาตอบสนอง 25 (ปกติ)(Tr+Td)
มุมมอง 88/88/88/88 (ประเภท)(CR≥10)
โหมดการทำงาน VA, สีดำปกติ, แบบส่งผ่าน
สนับสนุนสี 16.7 ล้าน 72% NTSC
แหล่งกำเนิดแสง WLED [15S4P] , 30K ชั่วโมง , ไดรเวอร์ W/O
น้ำหนัก 1.62Kgs (ปกติ)
ออกแบบมาสำหรับ จอมอนิเตอร์ตั้งโต๊ะ
อัตราเฟรม 60Hz
แผงสัมผัส ปราศจาก
ประเภทอินเทอร์เฟซ LVDS (2 ch, 8-bit) , 30 พินคอนเนคเตอร์
พาวเวอร์ซัพพลาย 5.0V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C ;อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C
LM215DU1A ข้อสังเกตผู้ซื้อ:
1. เราจะไม่รับผิดชอบต่อภาษีศุลกากรหรืออากรขาเข้าใดๆ
PANDA 21.5 นิ้ว LM215DU1A หน้าจอ tft จอแสดงผล lcd โมดูลหน้าจอ tft lcd จอแสดงผล tft lcd 0
LM215DU1A เกี่ยวกับการจัดส่ง:
หลังจากชำระเงินเรียบร้อยแล้ว สินค้าจะถูกส่ง 1-3 วันทำการ(สินค้าบางส่วนตามจำนวนวันที่ต้องการสินค้า)
LM215DU1A เกี่ยวกับสินค้า:
LM215DU1A ราคาที่ได้เปรียบ:
LM215DU1Aคำถามที่พบบ่อย:
ถาม: วิธีสั่งซื้อจอ LCDLM215DU1A?
ตอบ: เรายอมรับ T/T, PAYPAL, WESTERN UNION
ถาม: คำสั่งของฉันเมื่อไหร่21.5 น บานหน้าต่าง LCD นิ้วl LM215DU1Aเรือ?
A: คำสั่งซื้อจะจัดส่งภายใน 1-2 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงิน
ถาม: คุณช่วยได้ไหมเซนต์21.5 นนิ้วจอ LCDLM215DU1Aก่อนจัดส่ง?
ตอบ: ไม่ต้องกังวล PANDA LM215DU1A ของเราได้รับการทดสอบก่อนจัดส่ง
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%