AUO A070VTN06.3 7 นิ้ว 800*600 50 แผงพินแอลซีดี
ชื่อแบรนด์: AUO
เลขรุ่น: A070VTN06.3
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์แบบเดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์แบบธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T / T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
รุ่น พี/เอ็น:
A070VTN06.3
ขนาดเส้นทแยงมุม:
7.0"
ปณิธาน:
800(RGB)×480, WVGA 134PPI
พื้นที่ใช้งาน:
154.08(ก)×85.92(ส) มม
ขนาดเค้าร่าง:
164.9 × 100 × 6 (สูง×ลึก×ลึก)
ความสว่าง:
670 cd/m² (ทั่วไป)
การตอบสนอง:
25 (Typ.)(Tr+Td) ms
แอปพลิเคชัน:
จอแสดงผลยานยนต์
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
A070VTN06.3รายละเอียดสินค้า :
หน้าจอ LCD AUO A070VTN06.3
ยี่ห้อแผง อ.ส.ค
ชื่อรุ่น A070VTN06.3
ขนาดหน้าจอ 7.0 นิ้ว
ประเภทหน้าจอ LCM, a-Si TFT-LCD
ความสว่าง 670 (ประเภท)
มุมที่ดีที่สุด 6 นาฬิกา
โหมดออปติคัล TN, หน้าจอปกติสีขาว, แบบส่งสัญญาณ
มุมมอง 60/60/40/60 (ประเภท)(CR≥10)
จำนวน 16.7 ล้าน 53% NTSC
แบ็คไลท์ 3S3P WLED , 10,000 ชั่วโมง , ไม่มีไดรเวอร์
น้ำหนักหน้าจอ 150g (ปกติ)
ใช้กับ 16.7ม
ใช้สำหรับ จอแสดงผลยานยนต์
อัตราการรีเฟรช 60Hz
ฟังก์ชั่นสัมผัส ไม่มีการสัมผัส
ระบบสัญญาณ Parallel RGB (1 ch, 8-bit) , 50 พิน FPC
แรงดันไฟฟ้า 3.3/10.4/16.0/-6.0V (ประเภท) (DVDD/AVDD/VGH/VGL)
ขีดสุด อุณหภูมิในการทำงาน: -30 ~ 85 °C;อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -30 ~ 85 °C
A070VTN06.3 เรียน:
เพื่อหลีกเลี่ยงการสั่งซื้อผิดหรือสินค้าผิดที่คุณซื้อ นี่คือสิ่งที่คุณต้องอ่านก่อนสั่งซื้อ
1. โปรดตรวจสอบรุ่นแล็ปท็อปของคุณในรายการที่เข้ากันได้หรือแจ้งว่าหน้าจอกว้างหรือหน้าจอมาตรฐาน
2. โปรดตรวจสอบขนาดหน้าจอ LCD และความละเอียด
3. โปรดตรวจสอบตัวเชื่อมต่อข้อมูล (14pin, 20pin, 30pin(SML) ,40pin(S,M,L), 50pin 60pin ) และตำแหน่ง
4. โปรดตรวจสอบพิกเซลความละเอียดทางกายภาพของหน้าจอ LCD
A070VTN06.3เกี่ยวกับการจัดส่ง:
หลังจากชำระเงินเรียบร้อยแล้ว สินค้าจะถูกส่ง 1-3 วันทำการ(สินค้าบางส่วนตามจำนวนวันที่ต้องการสินค้า)
A070VTN06.3เกี่ยวกับสินค้า:
การคืนสินค้ากรุณาเก็บเสียงการบรรจุเดิมไว้
A070VTN06.3การส่งสินค้า:
(โปรดทราบ: วันทำการ/วันทำการ: ไม่รวมวันหยุดสุดสัปดาห์และวันหยุดนักขัตฤกษ์)
ไปยังสหรัฐอเมริกา สหราชอาณาจักร และออสเตรเลีย: 7-18 วันทำการ
เพื่อการจัดส่งที่เร็วขึ้น โปรดติดต่อเราเพื่อขอรายละเอียดด่วน
A070VTN06.3 คำถามที่พบบ่อย:
ถาม: วิธีการสั่งซื้อหน้าจอ LCDA070VTN06.3?
ตอบ: เรายอมรับ T / T, Western union, paypal
ตอบ: 90 วัน
ถาม: จะเกิดอะไรขึ้นถ้าAUO A070VTN06.3ฉันได้รับไม่สามารถทำงานได้ ?
ถาม: คุณประกาศราคาต่ำของฉันA070VTN06.3จอ LCD เมื่อจัดส่ง?
ตอบ: ได้ โปรดแจ้งมูลค่าที่คุณต้องการให้เราทราบ
AUO A070VTN06.3 7 นิ้ว 800*600 50 แผงพินแอลซีดี 0
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%