ชื่อแบรนด์: IVO
เลขรุ่น: R125NWR3 R3
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์แบบเดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์แบบธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T / T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
Brand:
IVO
Model P/N:
R125NWR3 R3
Diagonal Size:
12.5"
การแก้ไข:
1366(RGB)×768, WXGA 125PPI
รูปแบบพิกเซล:
สายตั้ง RGB
Active Area:
275.59(W)×154.94(H) mm
Work Mode:
IPS, Normally Black, Transmissive
Used for:
Laptop
สามารถในการผลิต:
100,000 หน่วย / หน่วยต่อเดือน
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
R125NWR3 R3 รายละเอียดสินค้า:
รูปแบบ P/N R125NWR3 R3
ขนาดทางด้านขั้ว 12.5"
ประเภทแผ่น a-Si TFT-LCD การประกอบ
รูปแบบพิกเซล สายตั้ง RGB
พื้นที่ทํางาน 275.59 ((W) × 154.94 ((H) มม.
การเปิดเบเซล -
ขนาดรูปแบบ 304.7 ((W) × 210.74 ((H) × 3.9 ((D) มม.
พื้นที่ แอนติกลเลอร์
ความสว่าง 280 cd/m2 (ประเภท)
อัตราความแตกต่าง 8001 (ประเภท) (TM)
มุมมอง 85/85/85/85 (ประเภท)
โหมดการแสดง IPS ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ
สถานที่ชมที่ดีที่สุด สัมมาตรภาพ
เวลาตอบสนอง 25 (ประเภท) ((Tr+Td)
แสดงสี 16.7M 50% NTSC
ประเภทหลอด WLED, 15K ชั่วโมง, พร้อม LED Driver
ความถี่ 60Hz
หน้าจอสัมผัส ในเซลล์ทัช usb
รูปทรง -
การใช้งาน โน๊ตพ็อต
อินเตอร์เฟซสัญญาณ eDP (1 Lane), eDP1.2, HBR1 (2.7G/lane), 30 ปิน
ความดันทางเข้า 3.3V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 60 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -30 ~ 70 °C
R125NWR3 R3 เกี่ยวกับบริษัท
3: หากคุณทําการสั่งซื้อ, อ่านและตกลงกับนโยบายทั้งหมดด้านบนในนามของคุณ.
R125NWR3 R3 ส่งและบรรจุ:
สินค้าที่คุณสั่งมาพร้อมกับแพ็คเกจป้องกัน ใช้กระเป๋ากันสแตตติก กระเป๋ากระเป๋ากันกระแทก
กล่องกระดาษกระดาษและฟองสะอาด เพื่อหลีกเลี่ยงความเสียหายระหว่างการขนส่งระหว่างประเทศ
R125NWR3 R3 เกี่ยวกับการขนส่ง:
- กรุณาระบุชื่อครบวงจรของผู้รับสินค้า และที่อยู่รายละเอียดสําหรับการจัดส่ง
- เราส่งตามที่อยู่ในการจัดส่งเท่านั้น หากคุณต้องการเปลี่ยนที่อยู่การจัดส่ง กรุณาติดต่อฉันล่วงหน้า
- หากผลิตภัณฑ์บกพร่องหรือไม่ทํางาน กรุณาติดต่อเราทันทีหลังจากได้รับผลิตภัณฑ์
- เรานําเสนอเงินคืน 30 วัน หรือเปลี่ยน (ทางเลือกของผู้ซื้อ)
- หากพิสูจน์ว่าสินค้านี้บกพร่องหรือไม่ทํางาน กรุณาคืนสินค้า
- สินค้าที่คืนและอุปกรณ์อื่นๆ ต้องอยู่ในสภาพเดิม (ไม่ใช้)
- ทุกชิ้นถูกติดป้ายการรับประกันด้วย กรุณาอย่าฉีกป้าย
- เราทําแบบนี้เพื่อลดความผิดพลาดและความเข้าใจผิดให้น้อยที่สุด
R125NWR3 R3 FAQ:
Q: คุณสามารถประกาศคําสั่งของฉันR125NWR3 R3ราคาที่ต่ํากว่าในใบใบชําระสินค้าสําหรับสัญญากลาง?
ตอบ: ได้ครับ โปรดบอกเราก่อนส่ง
ตอบ: แน่นอน!ถ้าคุณทําการสั่งซื้อขนาดใหญ่, เราจะให้คุณส่วนลด.
ตอบ: ใช่!คุณสามารถใช้บัตรเครดิตผ่านบัญชี Paypal ของคุณ
ตอบ: แน่นอนครับ สั่งตัวอย่างก็ยินดีครับ
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%