| เลขรุ่น: | A089SW01 V1 |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 2 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุภัณฑ์แบบเดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์แบบธรรมดา |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T / T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
RGB แนวตั้ง Stripe A089SW01 V1 1024*600 40 พินหน้าจอ LCD
A089SW01 V1รายละเอียดสินค้า :
| อ.ส.คหน้าจอ LCDA089SW01 V1 | |
| ยี่ห้อแผง | อ.ส.ค |
| รุ่นแผง | A089SW01 V1 |
| ขนาดแผง | 8.9" |
| ประเภทแผง | LCM, a-Si TFT-LCD |
| ปณิธาน | 1024(RGB)×600 [WSVGA] 133PPI |
| พื้นผิว | แสงจ้า (หมอกควัน 0%) |
| ความสว่าง | 180 (ประเภท) |
| มุมมอง | 40/40/20/40 (ประเภท) (CR≥10 |
| โหมดการแสดงผล | TN, ปกติขาว, ส่งผ่าน |
| เวลาตอบสนอง | 12/18 (Typ.)(Tr/Td) ms |
| แสดงสี | 262K |
| ประเภทหลอดไฟ | 3S8P WLED 10K ชั่วโมง พร้อมไดรเวอร์ LED |
| ความถี่ | 60Hz |
| น้ำหนักแผง | 179 ก. (ทั่วไป) |
| ใช้สำหรับ | เน็ตบุ๊กพีซี |
| หน้าจอสัมผัส | ปราศจาก |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (1 ch, 6-bit), เทอร์มินัล, 40 พิน |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 3.3V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C |