หน้าจอ IPS TFT LCD ขนาด 12.3 นิ้ว 1920 * 720 สมมาตร Hannstar HSD123JPW3-A10
ชื่อแบรนด์: HannStar
เลขรุ่น: HSD123JPW3-A10
จีน
รุ่น พี/เอ็น:
HSD123JPW3-A10
ขนาดเส้นทแยงมุม:
12.3"
ปณิธาน:
1920(RGB)×720 167PPI
พื้นที่ใช้งาน:
292.032(ก)×109.512(ส) มม
โครงร่างสลัว:
302(ส)×125.4(วี)×14.2(ล) มม
แหล่งกำเนิดแสง:
WLED [11S4P] , 30K ชั่วโมง , ไดรเวอร์ W/O
น้ำหนัก:
ออกแบบมาสำหรับ:
ความสว่างสูงกลางแจ้ง / จอแสดงผลยานยนต์
สามารถในการผลิต:
เน้น:
HSD123JPW3-A10
หน้าจอ TFT LCD สมมาตร
จอแสดงผล TFT LCD สมมาตร
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
Hannstar HSD123JPW3-A10 1920*720 12.3 นิ้ว IPS TFT LCD โมดูลหน้าจอ
ยี่ห้อ ฮันสตาร์
รุ่น พี/เอ็น HSD123JPW3-A10
ขนาดเส้นทแยงมุม 12.3"
ประเภทแผง a-Si TFT-LCD, LCM
ปณิธาน 1920(RGB)×720 167PPI
รูปแบบพิกเซล แถบแนวตั้ง RGB
การรักษา แสงจ้า (หมอกควัน 0%), เคลือบแข็ง
ความส่องสว่าง 850 cd/m² (ทั่วไป)
อัตราส่วนความคมชัด 1500 : 1 (ประเภท) (TM)
มุมมอง 85/85/85/85 (ประเภท)(CR≥10)
การตอบสนอง 25 (Typ.)(Tr+Td) ms
กู๊ดวิวที่ สมมาตร
โหมดการทำงาน IPS Pro, สีดำปกติ, แบบส่งผ่าน
ความลึกของสี 16.7 ล้าน 75% NTSC
แบ็คไลท์ 11S4P WLED , 30K ชั่วโมง , ไม่มีไดรเวอร์
ใช้สำหรับ ความสว่างสูงกลางแจ้ง / จอแสดงผลยานยนต์
อัตราการรีเฟรช 60Hz
หน้าจอสัมผัส ปราศจาก
ประเภทสัญญาณ LVDS (2 ch, 8-bit) , 50 พินคอนเนคเตอร์
แหล่งจ่ายแรงดัน 3.3V (ประเภท)
HSD123JPW3-A10การชำระเงิน:
หน้าจอ IPS TFT LCD ขนาด 12.3 นิ้ว 1920 * 720 สมมาตร Hannstar HSD123JPW3-A10 0
เราจะทดสอบอย่างเคร่งครัดก่อนจัดส่ง
HSD123JPW3-A10หลังการขาย:
HSD123JPW3-A10คำถามที่พบบ่อย:
ตอบ: แน่นอน แผง LCD ของเรา HSD123JPW3-A10 ได้รับการทดสอบอย่างเข้มงวดก่อนจัดส่ง
ถาม: ชมเป็นหนี้หรือเดอร์HannStar HSD123JPW3-A10?
ตอบ: เรายอมรับ T / T, Paypal, Western Union
ตอบ: 90 วัน
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%