11.6 นิ้วบาง eDP 30 พินหน้าจอโน๊ตบุ๊คแบบด้าน 1366 * 768 B116XTN02.1
ชื่อแบรนด์: AUO
เลขรุ่น: B116XTN02.1
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์แบบเดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์แบบธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T / T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
รุ่น พี/เอ็น:
B116XTN02.1
ขนาดเส้นทแยงมุม:
11.6"
ปณิธาน:
1366(RGB)×768 [WXGA] 135PPI
พื้นที่ใช้งาน:
256.05 × 144 มม. (สูง×ลึก)
โครงร่าง (มม.):
278 × 168 × 3.6 มม. (สูง×กว้าง×ลึก)
ความส่องสว่าง:
220 (ประเภท)
อัตราส่วนความคมชัด:
การตอบสนอง:
262K , 45% NTSC
แสดงสี:
97.0g (สูงสุด)
ใช้สำหรับ:
แล็ปท็อป เน็ตบุ๊ก พีซี
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
B116XTN02.1 รายละเอียดสินค้า :
หน้าจอ LCD AUO B116XTN02.1
ยี่ห้อแผง อ.ส.ค
รุ่นแผง B116XTN02.1
ขนาดแผง 11.6"
ประเภทแผง a-Si TFT-LCD , LCM
รูปแบบพิกเซล แถบแนวตั้ง RGB
พื้นผิว เคลือบด้าน, เคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 220 (ประเภท)
มุมมอง 45/45/15/35 (ประเภท) (CR≥10)
โหมดการแสดงผล TN, ปกติขาว, ส่งผ่าน
เวลาตอบสนอง 8 (Typ.)(Tr+Td) ms
แสดงสี 262K , 45% NTSC
ประเภทหลอดไฟ WLED , 10K ชั่วโมง พร้อมไดรเวอร์ LED
รูปแบบแบบฟอร์ม บาง (แบน PCBA, T≤3.2มม.)
ความถี่ 60Hz
ออกแบบมาสำหรับ แล็ปท็อป เน็ตบุ๊ก พีซี
แผงสัมผัส ปราศจาก
อินเทอร์เฟซสัญญาณ eDP (2 เลน) , eDP1.2 , เทอร์มินัล 30 พิน
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า 3.3V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C
B116XTN02.1คำอธิบาย:
1. ชิ้นส่วนอะไหล่หน้าจอสัมผัส LCD คุณภาพสูงสุด
2. ราคาที่เหมาะสมและแข่งขันได้
3. ใช้สำหรับซ่อมแซมหน้าจอที่ผิดพลาด, ปัญหาหน้าจอสัมผัส, พิกเซลเสีย, หน้าจอสัมผัสแตก, เสีย ฯลฯ
5.หากคุณมีปัญหาใดๆกับสินค้า โปรดติดต่อฉันก่อนตัดสินใจซื้อ เราจะตอบกลับโดยเร็วที่สุด
6. สินค้าแต่ละชิ้นได้รับการตรวจสอบและอยู่ในสภาพดีก่อนจัดส่ง
7. มันถูกจัดส่งในห่อกันกระแทกและมีการเคลือบหน้าจอป้องกันทั้งหมด ดังนั้นโปรดอย่ากังวล
สหรัฐอเมริกา / สหราชอาณาจักร / ออสเตรเลีย 7-14 วันทำการ
แคนาดา 7-25 วันทำการ
ฝรั่งเศส / สเปน / เยอรมนี อาจใช้เวลา 7-20 วันทำการ
จัดส่งโดย DHL Express (ต้องใช้เวลา 3-6 วันทำการ)
ต้องแจ้งการคืนสินค้าทั้งหมดก่อนส่งคืน
รายการส่งคืนต้องมีบรรจุภัณฑ์เดิมทั้งหมดและอยู่ในสภาพดี
ค่าไปรษณีย์ส่งคืนและค่าประกันไม่สามารถคืนเงินได้สำหรับการคืนเงินหรือการจัดส่งใหม่
ค่าธรรมเนียมการจัดส่งไม่สามารถขอคืนได้
B116XTN02.1คำถามที่พบบ่อย:
ถาม: ฉันไม่พบ LCD ที่ฉันค้นหาในเว็บไซต์ ฉันควรทำอย่างไร ?
ตอบ: โดยทั่วไปจะใช้เวลา 3-8 วันถึงมือคุณโดย DHL/FEDEX/UPS/TNT
ตอบ: เรายอมรับ T / T, Paypal, Western Union
11.6 นิ้วบาง eDP 30 พินหน้าจอโน๊ตบุ๊คแบบด้าน 1366 * 768 B116XTN02.1 0
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
0%
1 ดาว
0%