11.6 นิ้ว 1366*768 B116XTN01.0 HW1A 30pins หน้าจอ LCD
ชื่อแบรนด์: AUO
เลขรุ่น: B116XTN01.0 HW1A
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์แบบเดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์แบบธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T / T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
รุ่น พี/เอ็น:
B116XTN01.0 HW1A
ขนาดเส้นทแยงมุม:
11.6"
ปณิธาน:
1366(RGB)×768 [WXGA] 135PPI
พื้นที่ใช้งาน:
256.05 × 144 มม. (สูง×ลึก)
โครงร่าง (มม.):
278 × 168 × 3.6 มม. (สูง×กว้าง×ลึก)
ความส่องสว่าง:
220 (ประเภท)
อัตราส่วนความคมชัด:
การตอบสนอง:
262K , 45% NTSC
มุมมอง:
45/45/15/35 (ประเภท)(CR≥10)
ใช้สำหรับ:
แล็ปท็อป เน็ตบุ๊ก พีซี
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
หน้าจอ LCD AUO B116XTN01.0 HW1A (LEN4010)
ยี่ห้อ อ.ส.ค
ขนาดเส้นทแยงมุม 11.6 นิ้ว
ประเภทหน้าจอ a-Si TFT-LCD, โมดูล LCD
รูปแบบพิกเซล แถบแนวตั้ง RGB
การรักษา ป้องกันแสงสะท้อน, เคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 220 cd/m² (ทั่วไป)
โหมดการทำงาน TN, ปกติขาว, ส่งผ่าน
เวลาตอบสนอง ม.3/5 (ประเภท)(ตร/ตรด) มส
สนับสนุนสี 262K 45% NTSC
ประเภทแบ็คไลท์ WLED, 15K ชั่วโมง พร้อมไดรเวอร์ LED
ใช้กับ แล็ปท็อป เน็ตบุ๊ก พีซี
อัตราเฟรม 60Hz
ฟังก์ชั่นสัมผัส ไม่มีการสัมผัส
ประเภทอินเทอร์เฟซ eDP (2 เลน) , ขั้วต่อ 30 พิน
แรงดันไฟฟ้า 3.3V (ประเภท)
ขีดสุด อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C
เรายินดีเป็นอย่างยิ่งที่จะตอบคำถามใด ๆ ที่คุณมีคำถาม โปรดติดต่อ
1: คำสั่งซื้อที่ดำเนินการทันเวลาหลังจากการตรวจสอบการชำระเงิน
สหรัฐอเมริกา / สหราชอาณาจักร / ออสเตรเลีย 7-14 วันทำการ
แคนาดา 7-25 วันทำการ
ฝรั่งเศส / สเปน / เยอรมนี อาจใช้เวลา 7-20 วันทำการ
จัดส่งโดย DHL Express (ต้องใช้เวลา 3-6 วันทำการ)
ต้องแจ้งการคืนสินค้าทั้งหมดก่อนส่งคืน
รายการส่งคืนต้องมีบรรจุภัณฑ์เดิมทั้งหมดและอยู่ในสภาพดี
ค่าไปรษณีย์ส่งคืนและค่าประกันไม่สามารถคืนเงินได้สำหรับการคืนเงินหรือการจัดส่งใหม่
ค่าธรรมเนียมการจัดส่งไม่สามารถขอคืนได้
ตอบ: โดยทั่วไปจะใช้เวลา 3-8 วันถึงมือคุณโดย DHL/FEDEX/UPS/TNT
ตอบ: ได้ เราทำได้กรุณาแจ้งให้เราทราบก่อนที่จะส่ง
A: แน่นอน! หากคุณสั่งซื้อจำนวนมากเราจะให้ส่วนลดแก่คุณ
11.6 นิ้ว 1366*768 B116XTN01.0 HW1A 30pins หน้าจอ LCD 0
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
0%
1 ดาว
0%