AUO LCD SCREENB080EAN02.2 800*1280 31 พินแผงแสดงผล
ชื่อแบรนด์: AUO
เลขรุ่น: B080EAN02.2
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์แบบเดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์แบบธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T / T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
รุ่น พี/เอ็น:
B080EAN02.2
ขนาดเส้นทแยงมุม:
8.0"
ปณิธาน:
800(RGB)×1280, WXGA 188PPI
ขนาดจอแสดงผล:
107.64(ก)×172.224(ส) มม
การรักษา:
ป้องกันแสงจ้า
ความสว่าง:
350 cd/m² (ปกติ
เวลาตอบสนอง:
30 (ปกติ)(Tr+Td)
มุมมอง:
85/85/85/85 (ประเภท) (CR≥10)
น้ำหนัก:
105g (สูงสุด)
ออกแบบมาสำหรับ:
แพดแอนด์แท็บเล็ต
สามารถในการผลิต:
100,000 หน่วย / หน่วยต่อเดือน
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
AUO LCD หน้าจอNB080EAN02.2
ยี่ห้อแผง อ.ส.ค
ขนาดเส้นทแยงมุม 8.0 นิ้ว
ประเภทหน้าจอ a-Si TFT-LCD, โมดูล LCD
รูปแบบพิกเซล แถบแนวตั้ง RGB
ความสว่าง 350 cd/m² (ทั่วไป)
มุมที่ดีที่สุด มุมมองเต็มรูปแบบ
โหมดการทำงาน AHVA, ปกติจอดำ, ส่ง
การตอบสนอง 30 (Typ.)(Tr+Td) ms
จำนวน 16.7 ล้าน 58% NTSC
ประเภทแบ็คไลท์ WLED [6S3P], 15,000 ชั่วโมง ไม่มีไดรเวอร์
น้ำหนักหน้าจอ 105g (สูงสุด)
ใช้กับ แพดแอนด์แท็บเล็ต
อัตราการรีเฟรช 60Hz
ฟังก์ชั่นสัมผัส ไม่มีการสัมผัส
ประเภทสัญญาณ 31 พิน MIPI (4 ดาต้าเลน) คอนเนคเตอร์
แรงดันไฟฟ้า 3.3V (ประเภท)
ขีดสุด อุณหภูมิในการทำงาน: -20 ~ 60 °C;อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -30 ~ 70 °C
เรายินดีเป็นอย่างยิ่งที่จะตอบคำถามใด ๆ ที่คุณมีคำถาม โปรดติดต่อ
1: คำสั่งซื้อที่ดำเนินการทันเวลาหลังจากการตรวจสอบการชำระเงิน
สหรัฐอเมริกา / สหราชอาณาจักร / ออสเตรเลีย 7-14 วันทำการ
แคนาดา 7-25 วันทำการ
ฝรั่งเศส / สเปน / เยอรมนี อาจใช้เวลา 7-20 วันทำการ
จัดส่งโดย DHL Express (ต้องใช้เวลา 3-6 วันทำการ)
ต้องแจ้งการคืนสินค้าทั้งหมดก่อนส่งคืน
รายการส่งคืนต้องมีบรรจุภัณฑ์เดิมทั้งหมดและอยู่ในสภาพดี
ค่าไปรษณีย์ส่งคืนและค่าประกันไม่สามารถคืนเงินได้สำหรับการคืนเงินหรือการจัดส่งใหม่
ค่าธรรมเนียมการจัดส่งไม่สามารถขอคืนได้
ตอบ: เรายอมรับ T/T, PAYPAL, WESTERN UNION
A: คำสั่งซื้อจะจัดส่งภายใน 1-2 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงิน
ถาม: คุณสามารถทดสอบได้ไหม8.0นิ้วจอ LCDB080EAN02.2ก่อนจัดส่ง ?
A: ไม่ต้องกังวล SHARP lcd LQ121S1LG73 ของเราได้รับการทดสอบก่อนจัดส่ง
ถาม: คุณสามารถประกาศมูลค่าต่ำสำหรับบานหน้าต่าง LCD ที่ฉันสั่งซื้อได้หรือไม่B080EAN02.2?
ตอบ: ได้ แต่คุณต้องฝากข้อความถึงเราก่อนจัดส่ง
AUO LCD SCREENB080EAN02.2 800*1280 31 พินแผงแสดงผล 0
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
0%
1 ดาว
0%