B080UAN02.0 1200*1920 45 พินสำหรับหน้าจอ LCD AUO
ชื่อแบรนด์: AUO
เลขรุ่น: B080UAN02.0
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์แบบเดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์แบบธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T / T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
รุ่น พี/เอ็น:
B080UAN02.0
ขนาดเส้นทแยงมุม:
8.0"
ปณิธาน:
1200(RGB)×1920 WUXGA 283PPI
พื้นที่ใช้งาน:
107.64 × 172.224 (ส×ล) มม
ขนาดเค้าร่าง:
114.6(ก)×184.1(ส) ×3.95(ล) มม
ความสว่าง:
400 cd/m² (ทั่วไป)
มุมมอง:
89/89/89/89 (ประเภท)(CR≥10)
น้ำหนัก:
80.0g (สูงสุด)
แอปพลิเคชัน:
แพดแอนด์แท็บเล็ต
ประเภทอินเทอร์เฟซ:
45 พิน MIPI (4 ดาต้าเลน) คอนเนคเตอร์
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
1200x1920 อินเทอร์เฟซ MIPI 45 พิน 8 นิ้วหน้าจอ TFT LCD B080UAN01.4
B080UAN02.0 รายละเอียดสินค้า :
หน้าจอ LCD AUO B080UAN01.4
ยี่ห้อแผง อ.ส.ค
ชื่อรุ่น B080UAN01.4
ขนาดหน้าจอ 8.0 นิ้ว
ประเภทหน้าจอ a-Si TFT-LCD, โมดูล LCD
รูปแบบพิกเซล แถบแนวตั้ง RGB
การรักษา เคลือบแข็ง (1H)
ความสว่าง 400 cd/m² (ทั่วไป)
ดูทิศทาง สมมาตร
โหมดการทำงาน AHVA, ปกติจอดำ, ส่ง
มุมมอง 85/85/85/85 (ประเภท)(CR≥10)
กำลังตอบกลับ 25 (Typ.)(Tr+Td) ms
จำนวน 16.7M, 60% NTSC
ประเภทแบ็คไลท์ 7S3P WLED, 15,000 ชั่วโมง โดยไม่มีไดรเวอร์
น้ำหนักหน้าจอ 90.0g (สูงสุด)
ใช้กับ แพดแอนด์แท็บเล็ต
อัตราการรีเฟรช 60Hz
ฟังก์ชั่นสัมผัส ไม่มีการสัมผัส
ประเภทอินเทอร์เฟซ MIPI (4 ช่องข้อมูล), 45 พิน, คอนเนคเตอร์
แรงดันไฟฟ้า 3.3V (ประเภท)
ขีดสุด การทำงาน: -20 ~ 60 °C;การเก็บรักษา: -30 ~ 70 °C
เรายินดีเป็นอย่างยิ่งที่จะตอบคำถามใด ๆ ที่คุณมีคำถาม โปรดติดต่อ
1: คำสั่งซื้อที่ดำเนินการทันเวลาหลังจากการตรวจสอบการชำระเงิน
สหรัฐอเมริกา / สหราชอาณาจักร / ออสเตรเลีย 7-14 วันทำการ
แคนาดา 7-25 วันทำการ
ฝรั่งเศส / สเปน / เยอรมนี อาจใช้เวลา 7-20 วันทำการ
จัดส่งโดย DHL Express (ต้องใช้เวลา 3-6 วันทำการ)
ต้องแจ้งการคืนสินค้าทั้งหมดก่อนส่งคืน
ข้อกำหนดที่แจ้งให้ผู้ขายทราบนานกว่า 7 วัน
รายการส่งคืนต้องมีบรรจุภัณฑ์เดิมทั้งหมดและอยู่ในสภาพดี
ค่าไปรษณีย์ส่งคืนและค่าประกันไม่สามารถคืนเงินได้สำหรับการคืนเงินหรือการจัดส่งใหม่
ค่าธรรมเนียมการจัดส่งไม่สามารถขอคืนได้
B080UAN02.0 คำถามที่พบบ่อย:
ตอบ: เรายอมรับ T / T, Paypal, Western Union
A: แน่นอน 8.0 นิ้วหน้าจอ LCD B080UAN02.0 ได้รับการทดสอบอย่างเข้มงวดก่อนจัดส่ง
ตอบ: 90 วัน
B080UAN02.0 1200*1920 45 พินสำหรับหน้าจอ LCD AUO 0
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
0%
1 ดาว
0%