800 * 600 8.4 นิ้ว 20 พิน LVDS CCFL หน้าจอ LCD TFT B084SN03
ชื่อแบรนด์: AUO
เลขรุ่น: B084SN03
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์แบบเดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์แบบธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T / T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
รุ่น พี/เอ็น:
B084SN03
ขนาดเส้นทแยงมุม:
8.4"
ปณิธาน:
800(RGB)×600 SVGA 119PPI
พื้นที่ใช้งาน:
170.4(ก)×127.8(ส) มม
ขนาดเค้าร่าง:
173.8(ส)×131.2(วี) มม
ความสว่าง:
200 cd/m² (ทั่วไป)
มุมมอง:
60/60/60/40 (ประเภท)(CR≥10)
จำนวน:
262K, 47% NTSC
แอปพลิเคชัน:
ทางอุตสาหกรรม
ประเภทอินเทอร์เฟซ:
LVDS (1 ch, 6-bit), 20 พิน, คอนเนคเตอร์
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
B084SN03 รายละเอียดสินค้า :
หน้าจอ LCD AUO B084SN03
ยี่ห้อแผง อ.ส.ค
ชื่อรุ่น B084SN03
ขนาดหน้าจอ 8.4 นิ้ว
ประเภทหน้าจอ a-Si TFT-LCD, โมดูล LCD
ความสว่าง 200 cd/m² (ทั่วไป)
ตัดกัน 350:1 (ประเภท) (TM)
มุมที่ดีที่สุด 12 นาฬิกา
โหมดการทำงาน TN, ปกติขาว, ส่งผ่าน
กำลังตอบกลับ 10/25 (Typ.)(Tr/Td) ms
จำนวน 262K, 47% NTSC
ประเภทแบ็คไลท์ CCFL 1 ชิ้น, 10,000 ชั่วโมง โดยไม่มีคนขับ
ใช้กับ ทางอุตสาหกรรม
อัตราการรีเฟรช 60Hz
ฟังก์ชั่นสัมผัส ไม่มีการสัมผัส
แรงดันไฟฟ้า 3.3V (ประเภท)
ขีดสุด อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C;อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C
- เรามีจอ LCD, จอสัมผัส, อินเวอร์เตอร์ และอุปกรณ์เสริมอื่นๆ ให้เลือกมากมาย
B084SN03เวลาจัดส่งโดยประมาณ:
7-15 วันทำการไปยังสหรัฐอเมริกา จัดส่งโดย USPS พร้อมหมายเลขแทร็ก
18-25 วันทำการไปยังประเทศเยอรมนี, Filand.Sweden, Malta
นี่คือปกติรอบเรือ. ถ้าประเทศของคุณศุลกากรที่เข้มงวดและจะทำให้เกิดความล่าช้า
เราไม่รับผิดชอบต่อความล่าช้าหรือภาษีที่กำหนดเองใดๆภาษีนำเข้าไม่รวมอยู่ในราคาสินค้าหรือค่าจัดส่ง
B084SN03กลับ:
B084SN03 คำถามที่พบบ่อย:
ตอบ: เราสามารถจัดส่งได้ทั่วโลกผ่าน DHL, UPS, Fedex และ EMS บรรจุภัณฑ์มีความปลอดภัยและแข็งแรง
ถาม: การรับประกันของAUO B084SN03?
ตอบ: รับประกัน 90 วัน
ถาม: คุณเป็นโรงงานหรือ บริษัท การค้าหรือไม่
ตอบ: ได้ เราทำได้กรุณาแจ้งให้เราทราบก่อนที่จะส่ง
800 * 600 8.4 นิ้ว 20 พิน LVDS CCFL หน้าจอ LCD TFT B084SN03 0
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%