800*600 8.4 นิ้ว 20 พิน LVDS CCFL หน้าจอ LCD TFT B084SN03 V0
ชื่อแบรนด์: AUO
เลขรุ่น: B084SN03 V0
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์แบบเดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์แบบธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T / T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
รุ่น พี/เอ็น:
B084SN03 V0
ขนาดเส้นทแยงมุม:
8.4"
ปณิธาน:
800(RGB)×600 SVGA 119PPI
พื้นที่ใช้งาน:
170.4(ก)×127.8(ส) มม
ขนาดเค้าร่าง:
203(ก)×142.5(ส) มม
ความสว่าง:
220 cd/m² (ทั่วไป)
มุมมอง:
60/60/60/40 (ประเภท)(CR≥10)
จำนวน:
262K, 48% NTSC
แอปพลิเคชัน:
ทางอุตสาหกรรม
ประเภทอินเทอร์เฟซ:
LVDS (1 ch, 6-bit), 20 พิน, คอนเนคเตอร์
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
B084SN03 V0 รายละเอียดสินค้า :
ผู้ผลิต อ.ส.ค
ชื่อรุ่น B084SN03 V0
ขนาดหน้าจอ 8.4 นิ้ว
ประเภทหน้าจอ a-Si TFT-LCD, โมดูล LCD
ความสว่าง 220 cd/m² (ทั่วไป)
ตัดกัน 350:1 (ประเภท) (TM)
มุมที่ดีที่สุด 6 นาฬิกา
โหมดการแสดงผล TN, หน้าจอปกติสีขาว, แบบส่งสัญญาณ
เวลาตอบสนอง 10/25 (Typ.)(Tr/Td) ms
จำนวน 262K, 48% NTSC
ประเภทแบ็คไลท์ CCFL 1 ชิ้น, 20K ชั่วโมง, ไม่มีไดรเวอร์
ใช้กับ ทางอุตสาหกรรม
อัตราการรีเฟรช 60Hz
ฟังก์ชั่นสัมผัส ไม่มีการสัมผัส
แรงดันไฟฟ้า 3.3V (ประเภท)
ขีดสุด อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C;อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C
- เรามีจอ LCD, จอสัมผัส, อินเวอร์เตอร์ และอุปกรณ์เสริมอื่นๆ ให้เลือกมากมาย
7-15 วันทำการไปยังสหรัฐอเมริกา จัดส่งโดย USPS พร้อมหมายเลขแทร็ก
18-25 วันทำการไปยังประเทศเยอรมนี, Filand.Sweden, Malta
นี่คือปกติรอบเรือ. ถ้าประเทศของคุณศุลกากรที่เข้มงวดและจะทำให้เกิดความล่าช้า
เราไม่รับผิดชอบต่อความล่าช้าหรือภาษีที่กำหนดเองใดๆภาษีนำเข้าไม่รวมอยู่ในราคาสินค้าหรือค่าจัดส่ง
B084SN03 V0กลับ:
B084SN03 V0 คำถามที่พบบ่อย:
ตอบ: เรายอมรับ T / T, Paypal, Western Union
A: แน่นอน 8.4 นิ้วหน้าจอ LCD B084SN03 V0 ได้รับการทดสอบอย่างเข้มงวดก่อนจัดส่ง
ตอบ: 90 วัน
800*600 8.4 นิ้ว 20 พิน LVDS CCFL หน้าจอ LCD TFT B084SN03 V0 0
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%