8.9 นิ้ว 1024*600 133 PPI B089AW01 V2 จอแสดงผล LCD โมดูล TFT
ชื่อแบรนด์: AUO
เลขรุ่น: B089AW01 V2
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์แบบเดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์แบบธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T / T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
รุ่น พี/เอ็น:
B089AW01 V2
ขนาดเส้นทแยงมุม:
8.9"
ปณิธาน:
1024(RGB)×600 [WSVGA] 133PPI
พื้นที่ใช้งาน:
195.072(ส)×113.4(วี) มม
ขนาดเค้าร่าง:
213.4(ส)×129.6(วี) ×5.45(ต) มม
มุมมอง:
45/45/15/35 (ประเภท)(CR≥10)
ความสว่าง:
200 cd/m² (ทั่วไป)
อัตราส่วนความคมชัด:
300:1 (ประเภท) (TM)
น้ำหนักหน้าจอ:
262K, 51% NTSC
ออกแบบมาสำหรับ:
เน็ตบุ๊กพีซี
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
B089AW01 V2รายละเอียดสินค้า :
ยี่ห้อ อ.ส.ค
ชื่อรุ่น B089AW01 V2
ขนาดหน้าจอ 8.9 นิ้ว
ประเภทหน้าจอ a-Si TFT-LCD, โมดูล LCD
พื้นผิว ป้องกันแสงจ้า
ความสว่าง 200 cd/m² (ทั่วไป)
ตัดกัน 300:1 (ประเภท) (TM)
มุมที่ดีที่สุด 6 นาฬิกา
โหมดการแสดงผล TN, หน้าจอปกติสีขาว, แบบส่งสัญญาณ
กำลังตอบกลับ 8 (Typ.)(Tr+Td) ms
จำนวน 262K, 51% NTSC
ประเภทหลอดไฟ 3S8P WLED, 10K ชั่วโมง พร้อมไดรเวอร์ LED
น้ำหนักหน้าจอ 262K, 51% NTSC
ใช้กับ เน็ตบุ๊กพีซี
อัตราการรีเฟรช 60Hz
ฟังก์ชั่นสัมผัส ไม่มีการสัมผัส
ระบบสัญญาณ LVDS (1 ch, 6-bit), คอนเนคเตอร์, 40 พิน
แรงดันไฟฟ้า 3.3V (ประเภท)
ขีดสุด การทำงาน: 0 ~ 50 °C;การเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C
เรายินดีเป็นอย่างยิ่งที่จะตอบคำถามใด ๆ ที่คุณมีคำถาม โปรดติดต่อ
1: คำสั่งซื้อที่ดำเนินการทันเวลาหลังจากการตรวจสอบการชำระเงิน
B089AW01 V2การจัดส่ง:
- โปรดระบุชื่อเต็มของผู้รับและที่อยู่ในการจัดส่งโดยละเอียด
B089AW01 V2การรับประกัน :
1 เราใช้เวลารับประกัน 12 เดือนนับจากวันที่จัดส่งไม่ว่าปัญหาด้านคุณภาพจะเป็นอย่างไร
B089AW01 V2คำถามที่พบบ่อย:
ตอบ: แน่นอน แผง LCD B089AW01 V2 ของเราได้รับการทดสอบอย่างเข้มงวดก่อนจัดส่ง
ตอบ: เรายอมรับ T / T, Paypal, Western Union
ถาม: คุณเป็นโรงงานหรือบริษัทการค้าหรือไม่
8.9 นิ้ว 1024*600 133 PPI B089AW01 V2 จอแสดงผล LCD โมดูล TFT 0
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
0%
1 ดาว
0%