B101AW01 V1 AUO 10.1 นิ้วพร้อมหน้าจอ LCD Resolution1024*576
ชื่อแบรนด์: AUO
เลขรุ่น: B101AW01 V1
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์แบบเดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์แบบธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T / T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
รุ่น พี/เอ็น:
B101AW01 V1
ขนาดเส้นทแยงมุม:
10.1"
ปณิธาน:
1024(RGB)×600 [WSVGA] 133PPI
พื้นที่ใช้งาน:
222.72(ส)×125.28(วี) มม
ขนาดเค้าร่าง:
235(ส)×143(วี)×5.2(ล) มม
มุมมอง:
45/45/15/35 (ประเภท) (CR≥10)
ความสว่าง:
200 cd/m² (ทั่วไป)
อัตราส่วนความคมชัด:
500:1 (ประเภท) (TM)
น้ำหนักหน้าจอ:
262K, 51% NTSC
ออกแบบมาสำหรับ:
เน็ตบุ๊กพีซี
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
B101AW01 V1 รายละเอียดสินค้า :
ยี่ห้อ อ.ส.ค
ชื่อรุ่น B101AW01 V1
ขนาดเส้นทแยงมุม 8.9 นิ้ว
ประเภทหน้าจอ a-Si TFT-LCD, โมดูล LCD
พื้นผิว แสงสะท้อน (หมอกควัน 0%), เคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 200 cd/m² (ทั่วไป)
กู๊ดวิวที่ 6 นาฬิกา
โหมดการทำงาน TN, ปกติขาว, ส่งผ่าน
การตอบสนอง 8 (Typ.)(Tr+Td) ms
จำนวน 262K, 45% NTSC
ประเภทแบ็คไลท์ WLED, 10K ชั่วโมง พร้อมไดรเวอร์ LED
น้ำหนักหน้าจอ 262K, 51% NTSC
ใช้กับ เน็ตบุ๊กพีซี
อัตราการรีเฟรช 60Hz
ฟังก์ชั่นสัมผัส ไม่มีการสัมผัส
ประเภทสัญญาณ LVDS (1 ch, 6-bit), คอนเนคเตอร์, 40 พิน
แรงดันไฟฟ้า 3.3V (ประเภท)
สูงสุดการให้คะแนน อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C
เรายินดีเป็นอย่างยิ่งที่จะตอบคำถามใด ๆ ที่คุณมีคำถาม โปรดติดต่อ
1: คำสั่งซื้อที่ดำเนินการทันเวลาหลังจากการตรวจสอบการชำระเงิน
B101AW01 V1การจัดส่ง:
B101AW01 V1ผลตอบแทน:
B101AW01 V1 คำถามที่พบบ่อย:
ถาม: ฉันไม่พบ LCD ที่ฉันค้นหาในเว็บไซต์ ฉันควรทำอย่างไร ?
ตอบ: โดยทั่วไปจะใช้เวลา 3-8 วันถึงมือคุณโดย DHL/FEDEX/UPS/TNT
ตอบ: รับประกัน 90 วัน
A: แน่นอน! หากคุณสั่งซื้อจำนวนมากเราจะให้ส่วนลดแก่คุณ
B101AW01 V1 AUO 10.1 นิ้วพร้อมหน้าจอ LCD Resolution1024*576 0
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%