B101AW01 V2 HW5A 1024*576 40 พินจอแสดงผล LCD โมดูล TFT
ชื่อแบรนด์: AUO
เลขรุ่น: B101AW01 V2 HW5A
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์แบบเดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์แบบธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T / T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
รุ่น พี/เอ็น:
B101AW01 V2 HW5A
ขนาดเส้นทแยงมุม:
10.1"
ปณิธาน:
1024(RGB)×576 WSVGA 116PPI
พื้นที่ใช้งาน:
222.72(ส)×125.28(วี) มม
ขนาดเค้าร่าง:
235(ส)×143(วี)×5.2(ล) มม
มุมมอง:
45/45/15/35 (ประเภท) (CR≥10)
ความสว่าง:
200 cd/m² (ทั่วไป)
อัตราส่วนความคมชัด:
500:1 (ประเภท) (TM)
น้ำหนักหน้าจอ:
262K , 45% NTSC
ออกแบบมาสำหรับ:
เน็ตบุ๊กพีซี
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
หน้าจอ LCD AUO B101AW01 V2 HW5A
ยี่ห้อแผง อ.ส.ค
รุ่นแผง B101AW01 V2 HW5A
ขนาดแผง 10.1"
ประเภทแผง a-Si TFT-LCD , LCM
การรักษา ป้องกันแสงสะท้อน, เคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 200 cd/m² (ทั่วไป)
โหมดการแสดงผล TN, ปกติขาว, ส่งผ่าน
ดูทิศทาง 6 นาฬิกา
เวลาตอบสนอง 8 (Typ.)(Tr+Td) ms
แสดงสี 262K , 45% NTSC
ประเภทหลอดไฟ WLED , 10K ชั่วโมง , พร้อมไดรเวอร์ LED
ความถี่ 60Hz
ออกแบบมาสำหรับ เน็ตบุ๊กพีซี
หน้าจอสัมผัส ปราศจาก
รูปแบบแบบฟอร์ม ลิ่ม (งอ PCBA, T≥5.2มม.)
อินเทอร์เฟซสัญญาณ LVDS (1 ch, 6-bit) , 40 พิน , เทอร์มินัล
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า 3.3V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C ;อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C
B101AW01 V2 HW5Aโปรดทราบ:
B101AW01 V2 HW5Aการส่งสินค้า:
1. เราจะทดสอบอย่างเคร่งครัดก่อนจัดส่ง
3. เราจะจัดส่งภายใน 3 วันทำการหลังจากที่เราได้รับคำสั่งซื้อ
B101AW01 V2 HW5Aการจัดส่ง:
B101AW01 V2 HW5Aผลตอบแทน:
B101AW01 V2 HW5Aเคล็ดลับสำคัญ:
1. อุปกรณ์ทั้งหมดได้รับการทดสอบก่อนจัดส่งและทำงานได้ดี 100%
ตอบ: เราสามารถจัดส่งได้ทั่วโลกผ่าน DHL, UPS, Fedex และ EMS บรรจุภัณฑ์มีความปลอดภัยและแข็งแรง
ถาม: การรับประกันของAUOB101AW01 V2 HW5A?
ตอบ: รับประกัน 90 วัน
ถาม: คุณเป็นโรงงานหรือ บริษัท การค้าหรือไม่
ตอบ: ได้ เราทำได้กรุณาแจ้งให้เราทราบก่อนที่จะส่ง
B101AW01 V2 HW5A 1024*576 40 พินจอแสดงผล LCD โมดูล TFT 0
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%