AUO 10.1 นิ้วความละเอียด 1024x576 B101AW01 V3 จอ LCD
ชื่อแบรนด์: AUO
เลขรุ่น: B101AW01 V3
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์แบบเดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์แบบธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T / T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
รุ่น พี/เอ็น:
B101AW01 V3
ขนาดเส้นทแยงมุม:
10.1"
ปณิธาน:
1024(RGB)×576 WSVGA 116PPI
พื้นที่ใช้งาน:
222.72(ส)×125.28(วี) มม
การเปิดฝา:
224.72(ส)×127.28(วี) มม
โครงร่างสลัว:
ความส่องสว่าง:
200 cd/m² (ทั่วไป)
ความลึกของสี:
262K , 45% NTSC
มุมมอง:
45/45/15/35 (ประเภท) (CR≥10)
ใช้สำหรับ:
เน็ตบุ๊กพีซี
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
B101AW01 V3 รายละเอียดสินค้า :
หน้าจอ LCD AUO B101AW01 V3
ยี่ห้อแผง อ.ส.ค
รุ่นแผง B101AW01 V3
ขนาดแผง 10.1"
ประเภทแผง a-Si TFT-LCD , LCM
พื้นผิว เคลือบด้าน, เคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 200 cd/m² (ทั่วไป)
โหมดการแสดงผล TN, ปกติขาว, ส่งผ่าน
ดูทิศทาง 6 นาฬิกา
เวลาตอบสนอง 8 (Typ.)(Tr+Td) ms
แสดงสี 262K , 45% NTSC
ประเภทหลอดไฟ WLED , 10K ชั่วโมง พร้อมไดรเวอร์ LED
ความถี่ 60Hz
หน้าจอสัมผัส แผงสัมผัส
ออกแบบมาสำหรับ เน็ตบุ๊กพีซี
อินเทอร์เฟซสัญญาณ LVDS (1 ch, 6-bit) , 40 พิน , เทอร์มินัล
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า 3.3V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C ;อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C
B101AW01 V3การชำระเงิน :
2: ต้องชำระเงินภายใน 48 ชั่วโมงหลังจากสิ้นสุดการประมูล
3: ผู้ประมูลที่ไม่ชำระเงินจะถูกรายงาน
สหรัฐอเมริกา/สหราชอาณาจักร/ออสเตรเลีย 7-14 วันทำการ
แคนาดา 7-25 วันทำการ
อาจใช้เวลา 7-20 วันทำการสำหรับฝรั่งเศส/สเปน/เยอรมนี
จัดส่งโดย DHL Express (ใช้เวลา 3-6 วันทำการ)
B101AW01 V3 คำถามที่พบบ่อย:
ตอบ: ได้ เราทำได้กรุณาแจ้งให้เราทราบก่อนที่จะส่ง
A: แน่นอน! หากคุณสั่งซื้อจำนวนมากเราจะให้ส่วนลดแก่คุณ
ตอบ: ได้ คุณสามารถใช้บัตรเครดิตของคุณผ่านบัญชี Paypal ได้
AUO 10.1 นิ้วความละเอียด 1024x576 B101AW01 V3 จอ LCD 0
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%