10.1 นิ้ว B101AW02 V3 1024*600 สำหรับหน้าจอ LCD ของ Netbook PC
ชื่อแบรนด์: AUO
เลขรุ่น: B101AW02 V3
รุ่น พี/เอ็น:
B101AW02 V3
ขนาดเส้นทแยงมุม:
10.1"
โครงร่างสลัว:
243(ส)×146.5(วี)×3.6(ล) มม
ความลึกของสี:
262K , 45% NTSC
เน็ตบุ๊กพีซี
รูปแบบแบบฟอร์ม:
แบน (แบน PCBA, T3.4~4.0 มม.)
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
B101AW02 V3 รายละเอียดสินค้า :
หน้าจอ LCD AUO B101AW02 V3
ยี่ห้อแผง อ.ส.ค
รุ่นแผง B101AW02 V3
ขนาดหน้าจอ 10.1นิ้ว
ประเภทแผง LCM, a-Si TFT-LCD
ปณิธาน 1024(RGB)×600 WSVGA 117PPI
รูปแบบพิกเซล แถบแนวตั้ง RGB
การรักษา แสงจ้า (หมอกควัน 0%)
มุมมอง TN, ปกติขาว, ส่งผ่าน
ดูทิศทาง ดูทิศทาง
เวลาตอบสนอง 5/54 (Typ.)(Tr/Td) ms
จำนวนสี 262K , 45% NTSC
ประเภทแบ็คไลท์ WLED , 10K ชั่วโมง พร้อมไดรเวอร์ LED
อัตราเฟรม 60Hz
ออกแบบมาสำหรับ เน็ตบุ๊กพีซี
แผงสัมผัส ปราศจาก
ประเภทอินเทอร์เฟซ LVDS (1 ch, 6-bit) ขั้วต่อ 40 พิน
แรงดันไฟฟ้า 3.3V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C ;อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C
B101AW02 V3การชำระเงิน :
2: ต้องชำระเงินภายใน 48 ชั่วโมงหลังจากสิ้นสุดการประมูล
3: ผู้ประมูลที่ไม่ชำระเงินจะถูกรายงาน
B101AW02 V3กลับ:
ยินดีรับคืนภายใน 30 วันหลังจากได้รับสินค้า
ผู้ซื้อเป็นผู้รับผิดชอบค่าขนส่งคืนในกรณีที่ผู้ซื้อซื้อสินค้าผิด ผิดขนาด ฯลฯ
B101AW02 V3 คำถามที่พบบ่อย:
A: คำสั่งซื้อจะจัดส่งภายใน 1-2 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงิน
ถาม: วิธีการสั่งซื้อAUO B101AW02 V3 ?
ตอบ: เรายอมรับ T/T, PAYPAL, WESTERN UNION
ถาม: คุณสามารถทดสอบได้ไหม10.1นิ้วจอ LCDB101AW02 V3ก่อนจัดส่ง?
10.1 นิ้ว B101AW02 V3 1024*600 สำหรับหน้าจอ LCD ของ Netbook PC 0
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%