10.1 นิ้ว 1024*600 B101AW03 V0 หน้าจอแสดงผล LCD
ชื่อแบรนด์: AUO
เลขรุ่น: B101AW03 V0
รุ่น พี/เอ็น:
B101AW03 V0
ขนาดเส้นทแยงมุม:
10.1"
222.72(ส)×125.28(วี) มม
การเปิดฝา:
224.72(ส)×127.28(วี) มม
ความลึกของสี:
262K , 45% NTSC
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
B101AW03 V0 รายละเอียดสินค้า :
ยี่ห้อ อ.ส.ค
ชื่อรุ่น B101AW03 V0
ขนาด 10.1"
ประเภทหน้าจอ LCM, a-Si TFT-LCD
ปณิธาน 1024(RGB)×600 [WSVGA]117PPI
พื้นผิว แสงสะท้อน (หมอกควัน 0%), เคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 200 cd/m² (ทั่วไป)
มุมที่ดีที่สุด 6 นาฬิกา
โหมดการทำงาน TN, หน้าจอปกติสีขาว, แบบส่งสัญญาณ
การตอบสนอง 16 (Typ.)(Tr+Td) ms
จำนวน 262K, 45% NTSC
ประเภทแบ็คไลท์ WLED, 12K ชั่วโมง พร้อมไดรเวอร์ LED
รูปร่างโครงร่าง ลิ่ม (งอ PCBA, T≥5.2มม.)
ใช้กับ เน็ตบุ๊กพีซี
อัตราการรีเฟรช 60Hz
ฟังก์ชั่นสัมผัส ปราศจาก
ประเภทสัญญาณ LVDS (1 ch, 6-bit), 40 พิน, คอนเนคเตอร์
แรงดันไฟฟ้า 3.3V (ประเภท)
ขีดสุด การทำงาน: 0 ~ 50 °C;การเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C
B101AW03 V0การชำระเงิน :
2: ต้องชำระเงินภายใน 48 ชั่วโมงหลังจากสิ้นสุดการประมูล
3: ผู้ประมูลที่ไม่ชำระเงินจะถูกรายงาน
B101AW03 V0 คำถามที่พบบ่อย:
ถาม: วิธีการสั่งซื้อAUO B101AW03 V0?
ตอบ: เรายอมรับ T/T, PAYPAL, WESTERN UNION
ถาม: เมื่อไหร่ที่ฉันจะสั่งซื้อ10.1นิ้วจอ LCDB101AW03 V0เรือ?
A: คำสั่งซื้อจะจัดส่งภายใน 1-2 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงิน
ตอบ: ได้ เราทำได้แต่คุณต้องฝากข้อความถึงเราก่อนจัดส่ง
10.1 นิ้ว 1024*600 B101AW03 V0 หน้าจอแสดงผล LCD 0
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%