ใหม่ 27.0 นิ้วหน้าจอ LCD LM270WF7-SSD1 1920*1080 จอ LCD สำหรับ Lenovo AIO 3-27IMB05
ชื่อแบรนด์: LG Display
เลขรุ่น: LM270WF7-SSD1
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์แบบเดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์แบบธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T / T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
จีน
รุ่น พี/เอ็น:
LM270WF7-SSD1
ขนาดเส้นทแยงมุม:
27.0"
ปณิธาน:
1920(RGB)×1080, FHD 81PPI
พื้นที่ใช้งาน:
597.888(ก)×336.312(ส) มม
โครงร่าง (มม.):
607.1(ก)×354.1(ส)×13.2(ล) มม
ความส่องสว่าง:
250 cd/m² (ทั่วไป)
อัตราส่วนความคมชัด:
1000:1 (ประเภท) (TM)
เวลาตอบสนอง:
14 (ประเภท)(G ถึง G)
น้ำหนัก:
ออกแบบมาสำหรับ:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิต แอลจี ดิสเพลย์
ชื่อรุ่น LM270WF7-SSD1
ขนาดหน้าจอ 27.0"
ประเภทหน้าจอ LCM, a-Si TFT-LCD
การกำหนดค่าพิกเซล แถบแนวตั้ง RGB
การรักษาพื้นผิว ด้าน (หมอกควัน 25%), เคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง (ซีดี/ตร.ม.) 250 (ขั้นต่ำ)
มุมที่ดีที่สุด มุมมองเต็มรูปแบบ
โหมดออปติคัล IPS, หน้าจอสีดำปกติ, แบบส่งผ่าน
มุมมอง 89/89/89/89 (ประเภท)(CR≥10)
ความเร็วในการตอบสนอง 14 (ประเภท)(G ถึง G) ms
จำนวนสี 16.7M, 72% NTSC
ประเภทแบ็คไลท์ 4 สาย WLED, 30K ชั่วโมง, ไม่มีไดรเวอร์
อัตราการรีเฟรช 60Hz
ระบบสัญญาณ LVDS (2 ch, 8-bit), คอนเนคเตอร์, 30 พิน
แรงดันไฟฟ้า 5.0V (ประเภท)
คะแนนสูงสุด อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C
LM270WF7-SSD1ความสนใจ:
ก่อนทำการสั่งซื้อผู้ซื้อต้องยืนยันรุ่นหน้าจอที่ต้องการ
หากคุณไม่แน่ใจเกี่ยวกับรุ่นของหน้าจอ โปรดติดต่อเราในครั้งแรก
เราจะแยกแยะและป้องกันไม่ให้คุณซื้อหน้าจอที่ไม่ถูกต้อง
หากความผิดพลาดของผู้ซื้อทำให้หน้าจอใช้งานไม่ได้ ผู้ซื้อต้องรับผิดชอบค่าขนส่งทั้งหมดที่เกิดขึ้น
ใหม่ 27.0 นิ้วหน้าจอ LCD LM270WF7-SSD1 1920*1080 จอ LCD สำหรับ Lenovo AIO 3-27IMB05 0
LM270WF7-SSD1จัดส่ง:
เราสามารถส่งรายการภายใน 7 วันทำการหลังจากยืนยันการชำระเงิน
LM270WF7-SSD1 คำถามที่พบบ่อย:
ตอบ: โดยทั่วไปจะใช้เวลา 3-8 วันถึงมือคุณโดย DHL/FEDEX/UPS/TNT
A: แน่นอน! หากคุณสั่งซื้อจำนวนมากเราจะให้ส่วนลดแก่คุณ
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%