BP101WX1-400 BOE หน้าจอ LCD ขนาด 10.1 นิ้ว 40 พิน MIPI จอแสดงผล LCD สำหรับ iPad
ชื่อแบรนด์: BOE
เลขรุ่น: BP101WX1-400
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์แบบเดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์แบบธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T / T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
รุ่น พี/เอ็น:
BP101WX1-400
ขนาดเส้นทแยงมุม:
10.1"
ปณิธาน:
1280(RGB)×800, WXGA 149PPI
พื้นที่ใช้งาน:
216.96(ก)×135.6(ส) มม
โครงร่างสลัว:
229.46(ก)×149.15(ส)×4.5(ล) มม.
ความส่องสว่าง:
350 cd/m² (ทั่วไป)
อัตราส่วนความคมชัด:
800:1 (ประเภท) (TM)
เวลาตอบสนอง:
30 (ปกติ)(Tr+Td)
น้ำหนัก:
ออกแบบมาสำหรับ:
แพดแอนด์แท็บเล็ต
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
กรมสรรพากรหน้าจอ LCD BP101WX1-400
ยี่ห้อแผง กรมสรรพากร
รุ่นแผง BP101WX1-400
ขนาดแผง 10.1"
ประเภทแผง a-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซล แถบแนวตั้ง RGB
พื้นผิว กันแสงสะท้อน, กันแสงสะท้อน
ความสว่าง 350 cd/m² (ทั่วไป)
มุมมอง 80/80/80/80 (ประเภท)(CR≥10)
โหมดการแสดงผล โฆษณา, ปกติสีดำ, ส่ง
ดูดีที่สุดบน สมมาตร
เวลาตอบสนอง 30(Typ.)(Tr+Td)
แสดงสี 16.7 ล้าน 50% NTSC
ประเภทหลอดไฟ WLED , 12K ชั่วโมง , พร้อมไดรเวอร์ LED
ความถี่ 60Hz
หน้าจอสัมผัส ปราศจาก
อินเทอร์เฟซสัญญาณ MIPI (4 ดาต้าเลน) , ขั้วต่อ 40 พิน
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า 3.3V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิในการทำงาน: -20 ~ 60 °C ;อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -30 ~ 70 °C
เช่น ญี่ปุ่น ไทย รัสเซีย ยูเครน สหราชอาณาจักร บราซิล
3. ค่าขนส่งราคาถูกเราสามารถจัดส่งถึงคุณโดย DHL, UPS, TNT, EMS, China Post Air Mail
BP101WX1-400 BOE หน้าจอ LCD ขนาด 10.1 นิ้ว 40 พิน MIPI จอแสดงผล LCD สำหรับ iPad 0
BP101WX1-400เวลาจัดส่ง:
BP101WX1-400 คำถามที่พบบ่อย:
ตอบ: เรายอมรับ T / T, Paypal, Western Union
A: แน่นอน! หากคุณสั่งซื้อจำนวนมากเราจะให้ส่วนลดแก่คุณ
ตอบ: โดยทั่วไปจะใช้เวลา 3-8 วันถึงมือคุณโดย DHL/FEDEX/UPS/TNT
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
0%
1 ดาว
0%