HannStar 10.1 นิ้วจอแสดงผล LCD 1280*800 LVDS HSD101PWW1-G10 หน้าจอ LCD โมดูล
ชื่อแบรนด์: HannStar
เลขรุ่น: HSD101PWW1-G10
จีน
รุ่น พี/เอ็น:
HSD101PWW1-G10
ขนาดเส้นทแยงมุม:
10.1"
ปณิธาน:
1280(RGB)×800, WXGA 149PPI
พื้นที่ใช้งาน:
216.96(ก)×135.6(ส) มม
ขนาดเค้าร่าง:
227.42(ก)×147.69(ส) ×4.25(ล) มม.
ความสว่าง:
350 cd/m² (ทั่วไป)
อัตราส่วนความคมชัด:
800:1 (ประเภท) (TM)
เวลาตอบสนอง:
25 (ปกติ)(Tr+Td)
น้ำหนัก:
135g (สูงสุด)
แอปพลิเคชัน:
แพดแอนด์แท็บเล็ต
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
ยี่ห้อแผง ฮันสตาร์
รุ่น พี/เอ็น HSD101PWW1-G10
ขนาดเส้นทแยงมุม 10.1"
ประเภทแผง a-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซล แถบแนวตั้ง RGB
พื้นผิว เคลือบแข็ง
ความสว่าง 350 cd/m² (ทั่วไป)
มุมมอง 89/89/89/89 (ประเภท)(CR≥10)
โหมดการแสดงผล IPS Pro, สีดำปกติ, แบบส่งผ่าน
ดูดีที่สุดบน สมมาตร
เวลาตอบสนอง 25 (ปกติ)(Tr+Td)
แสดงสี 262K 45% NTSC
ประเภทหลอดไฟ WLED , 10K ชั่วโมง , พร้อมไดรเวอร์ LED
ความถี่ 60Hz
หน้าจอสัมผัส ปราศจาก
น้ำหนัก 135g (สูงสุด)
แอปพลิเคชัน แพดแอนด์แท็บเล็ต
อินเทอร์เฟซสัญญาณ LVDS (1 ch, 6-bit) , 40 พินคอนเนคเตอร์
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า 3.3V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C ;อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C
HSD101PWW1-G10การชำระเงิน :
HannStar 10.1 นิ้วจอแสดงผล LCD 1280*800 LVDS HSD101PWW1-G10 หน้าจอ LCD โมดูล 0
HSD101PWW1-G10การส่งสินค้า:
1.EMS สำหรับบราซิล รัสเซีย และพื้นที่ห่างไกล
2.SF สำหรับฮ่องกง ไต้หวัน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น ไทย สิงคโปร์ และมาเลเซีย
3. FEDEX ไม่สามารถส่งผลิตภัณฑ์โลโก้ได้
4. บราซิลต้องการใช้ FEDEX/DHL ต้องเสนอ CNPJ / CPF ให้เรา !
HSD101PWW1-G10ติดต่อเรา:
HSD101PWW1-G10 คำถามที่พบบ่อย:
ตอบ: เราจะให้หมายเลขติดตามแก่คุณ จากนั้นคุณสามารถติดตามแบบฟอร์มการสั่งซื้อของคุณได้ที่เว็บไซต์
ถาม: ฉันสามารถจ่ายของฉันไปแปลกHannStar HSD101PWW1-G10โดยบัตรเครดิต ?
ตอบ: ได้ คุณสามารถใช้บัตรเครดิตของคุณผ่านบัญชี Paypal ได้
ถาม: คุณเป็นโรงงานหรือ บริษัท การค้าหรือไม่
ถาม: คุณสามารถประกาศคำสั่งซื้อโมดูล LCD ของฉันได้ไหมHSD101PWW1-G10ในมูลค่าที่ต่ำมาก ?
ตอบ: ได้ เราทำได้กรุณาแจ้งให้เราทราบก่อนที่จะส่ง
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
0%
1 ดาว
0%