BOE 23.8 นิ้ว TTF LCD โมดูลจอแสดงผล MV238QUM-N20 30 Pins Lvds จอแสดงผล LCD
ชื่อแบรนด์: BOE
เลขรุ่น: MV238QUM-N20
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์แบบเดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์แบบธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T / T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
รุ่น พี/เอ็น:
MV238QUM-N20
ขนาดเส้นทแยงมุม:
23.8"
ปณิธาน:
3840(RGB)×2160, UHD 185PPI
พื้นที่ใช้งาน:
527.04(ก)×296.46(ส) มม
การเปิดฝา:
530.2(ก)×299.6(ส) มม
ขนาดเค้าร่าง:
ความสว่าง:
300 cd/m² (ทั่วไป)
อัตราส่วนความคมชัด:
1000:1 (ประเภท) (TM)
น้ำหนัก:
2.30Kgs (ทั่วไป)
แอปพลิเคชัน:
จอภาพตั้งโต๊ะ / ภาพทางการแพทย์
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
กรมสรรพากรหน้าจอ LCD MV238QUM-N20
ผู้ผลิต กรมสรรพากร
ชื่อรุ่น MV238QUM-N20
ขนาดหน้าจอ 23.8 นิ้ว
ประเภทหน้าจอ LCM , a-Si TFT-LCD
การรักษา ป้องกันแสงสะท้อน (หมอกควัน 25%), เคลือบแข็ง (3H)
มุมมอง 89/89/89/89 (ประเภท)(CR≥10)
การตอบสนอง 14 (ประเภท)(G ถึง G) ms
กู๊ดวิวที่ สมมาตร
โหมดการทำงาน โฆษณา, ปกติสีดำ, ส่ง
ความลึกของสี 1.07B 99% sRGB
แบ็คไลท์ 14S4P WLED , 30K ชั่วโมง , ไม่มีไดรเวอร์
มวล 2.30Kgs (ทั่วไป)
ใช้สำหรับ จอภาพตั้งโต๊ะ / ภาพทางการแพทย์
อัตราการรีเฟรช 60Hz
หน้าจอสัมผัส ปราศจาก
ประเภทสัญญาณ eDP (4 เลน) , HBR2 (5.4G/เลน) , 30 พินคอนเนคเตอร์
แหล่งจ่ายแรงดัน 10.0V (ประเภท)
สูงสุดการให้คะแนน อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C
MV238QUM-N20เกี่ยวกับเรา:
เรามีผลิตภัณฑ์ที่ดีด้วยราคาที่ดีที่สุด เราสนับสนุนคำสั่งซื้อขายส่ง/จัดส่งสินค้าแบบหล่น
1.สำหรับการสั่งซื้อ Drop Shipping โปรดสังเกต "การสั่งซื้อการจัดส่งลดลง" เราจะจัดลำดับความสำคัญของมัน
BOE 23.8 นิ้ว TTF LCD โมดูลจอแสดงผล MV238QUM-N20 30 Pins Lvds จอแสดงผล LCD 0
1. เราจัดส่งทั่วโลกโดย DHL, UPS, FedEx, EMS, TNTE-Packet, HK Post, SG Post, China Post เป็นต้น
2. เรารับประกันว่าจะจัดส่งภายใน 2 วันทำการหลังจากยืนยันการชำระเงิน (ยกเว้นวันหยุด)
4. หากคุณไม่ได้รับการจัดส่งภายใน 30 วันหลังจากชำระเงิน โปรดติดต่อเรา
เราจะติดตามการจัดส่งและติดต่อกลับโดยเร็วที่สุด
MV238QUM-N20เวลาจัดส่ง:
- ผ่าน DHL, Fedex, UPS: 3-7 วันทำการ
--ผ่าน EMS: 7-15 วันทำการ
ข้อสังเกต: ไม่ควรพิจารณาเวลาในการจัดส่งเป็นส่วนหนึ่งของความคิดเห็นของคุณ
MV238QUM-N20 คำถามที่พบบ่อย:
A: คำสั่งซื้อจะจัดส่งภายใน 2-3 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงินของคุณ
ตอบ: ได้ คุณสามารถใช้บัตรเครดิตของคุณผ่านบัญชี Paypal ได้
A: เราจะให้หมายเลขติดตามกับคุณ จากนั้นคุณสามารถติดตามการสั่งซื้อของคุณจากเว็บไซต์
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%