18.5 นิ้ว 1366 * 768 TFT แผงแสดงผลยานยนต์ LCD HSD121KXN1-A10-0299 หน้าจอ LCD IPS
ชื่อแบรนด์: HannStar
เลขรุ่น: HSD121KXN1-A10-0299
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์แบบเดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์แบบธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T / T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
รุ่น พี/เอ็น:
HSD121KXN1-A10-0299
ขนาดเส้นทแยงมุม:
12.1"
ปณิธาน:
1024(RGB)×768, XGA 105PPI
พื้นที่ใช้งาน:
245.76(ก)×184.32(ส) มม
โครงร่าง (มม.):
256.18 × 196.9 × 1.27 (สูง×ลึก×ลึก)
การรักษา:
ป้องกันแสงสะท้อน, เคลือบแข็ง (3H)
ความส่องสว่าง:
ความหนาของกระจก:
มวล:
ใช้สำหรับ:
จอแสดงผลยานยนต์
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
ยี่ห้อ ฮันสตาร์
ขนาดเส้นทแยงมุม 12.1"
ประเภทแผง a-Si TFT-LCD, CELL , FOB
รูปแบบพิกเซล แถบแนวตั้ง RGB
อัตราส่วนความคมชัด 900 : 1 (ประเภท) (TM)
มุมมอง 85/85/85/85 (ประเภท)(CR≥10)
การตอบสนอง 30 (Typ.)(Tr+Td) ms
กู๊ดวิวที่ สมมาตร
โหมดการทำงาน IPS Pro, สีดำปกติ, แบบส่งผ่าน
ความลึกของสี 262K/16.7M 70% NTSC
แบ็คไลท์ ไม่มี B/L ไม่มีไดรเวอร์
ใช้สำหรับ จอแสดงผลยานยนต์
อัตราการรีเฟรช 60Hz
หน้าจอสัมผัส ปราศจาก
ประเภทสัญญาณ LVDS (1 ch, 6/8-bit), ขั้วต่อ 20 พิน
แหล่งจ่ายแรงดัน 3.3V (ประเภท)
สูงสุดการให้คะแนน อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -30 ~ 85 °C อุณหภูมิในการทำงาน: -30 ~ 85 °C
1. หน้าจอ LCD ที่คุณซื้อเป็นของแท้ 100%
2. สินค้าของเราอยู่ในสต็อกและจัดส่งภายใน 24 ชั่วโมง
3. ลูกค้าติดตั้งเองและให้คำแนะนำในการสอนการติดตั้ง
4. บรรจุภัณฑ์ของเราได้รับการปรับแต่งอย่างมืออาชีพและปลอดภัยมาก!แต่ละแพ็คเกจจะมีฉลากที่เปราะบาง
18.5 นิ้ว 1366 * 768 TFT แผงแสดงผลยานยนต์ LCD HSD121KXN1-A10-0299 หน้าจอ LCD IPS 0
เราจะทดสอบอย่างเคร่งครัดก่อนจัดส่ง
รับประกัน 6 เดือนซื้อด้วยความมั่นใจ!
สินค้าใหม่ที่เป็นต้นฉบับเรารับประกันคุณภาพและสามารถทำงานได้ดีกับเครื่องจักรเราไม่รับคืนสินค้า
ตอบ: ได้ คุณสามารถใช้บัตรเครดิตของคุณผ่านบัญชี Paypal ได้
ตอบ: ได้ เราทำได้กรุณาแจ้งให้เราทราบก่อนที่จะส่ง
ถาม: การรับประกันนานแค่ไหน?
ตอบ: เรามีการรับประกัน 90 วัน
ตอบ: เรายอมรับ T / T, Paypal, Western Union
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%