M195FGE-P02 หน้าจอแสดงผล LCD 19.5 นิ้ว 1600 * 900 สำหรับจอภาพเดสก์ท็อป
ชื่อแบรนด์: Innolux
เลขรุ่น: M195FGE-P02
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์แบบเดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์แบบธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T / T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
รุ่น พี/เอ็น:
M195FGE-P02
ขนาดเส้นทแยงมุม:
19.5"
ปณิธาน:
1600(RGB)×900, HD+ 94PPI
พื้นที่ใช้งาน:
432(ก)×239.76(ส) มม
โครงร่างสลัว:
437(ส)×246.67(วี)×1.43(ล) มม
การรักษา:
ป้องกันแสงสะท้อน (หมอกควัน 25%), เคลือบแข็ง (3H)
อัตราส่วนความคมชัด:
1000:1 (ประเภท) (TM)
เวลาตอบสนอง:
1.5/3.5 (ทั่วไป)(Tr/Td)
น้ำหนัก:
ออกแบบมาสำหรับ:
จอมอนิเตอร์ตั้งโต๊ะ
สามารถในการผลิต:
เน้น:
M195FGE-P02 หน้าจอแสดงผล Lcd
หน้าจอแสดงผล Lcd 19.5 นิ้ว
แผงหน้าจอ LCD ป้องกันแสงสะท้อน
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
19.5 นิ้ว 1600*900 M195FGE-P02 หน้าจอ LCD สำหรับเดสก์ท็อป Monitor
M195FGE-P02 รายละเอียดสินค้า :
อินโนลักซ์ หน้าจอ LCD M195FGE-P02
ผู้ผลิต อินโนลักซ์
ชื่อรุ่น M195FGE-P02
ขนาดหน้าจอ 19.5 นิ้ว
ประเภทหน้าจอ LCM , a-Si TFT-LCD
การจัดเตรียม แถบแนวตั้ง RGB
ความส่องสว่าง 0cd/m² (ประเภท)
มุมมอง 85/85/80/80 (ประเภท)(CR≥10)
การตอบสนอง 1.5/3.5 (Typ.)(Tr/Td) ms
กู๊ดวิวที่ 6 นาฬิกา
โหมดการทำงาน TN, ปกติขาว, ส่งผ่าน
การส่งผ่าน 5.9% (ทั่วไป)(พร้อมโพลาไรเซอร์)
ความลึกของสี 16.7 ล้าน 72% NTSC
แบ็คไลท์ ไม่มี B/L
ใช้สำหรับ จอมอนิเตอร์ตั้งโต๊ะ
อัตราการรีเฟรช 60Hz
หน้าจอสัมผัส ปราศจาก
รายการไดรเวอร์ IC ชิปแหล่งที่มา COF 5 ในตัว
ประเภทสัญญาณ LVDS (2 ch, 8-bit) , 30 พินคอนเนคเตอร์
แหล่งจ่ายแรงดัน 5.0V (ประเภท)
สูงสุดการให้คะแนน อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C
M195FGE-P02 หน้าจอแสดงผล LCD 19.5 นิ้ว 1600 * 900 สำหรับจอภาพเดสก์ท็อป 0
เราจะทดสอบอย่างเคร่งครัดก่อนจัดส่ง
สหรัฐอเมริกา/สหราชอาณาจักร/ออสเตรเลีย 7-14 วันทำการ
แคนาดา 7-25 วันทำการ
อาจใช้เวลา 7-20 วันทำการสำหรับฝรั่งเศส/สเปน/เยอรมนี
จัดส่งโดย DHL Express (ใช้เวลา 3-6 วันทำการ)
* หากคุณต้องการติดตามรายละเอียดโลจิสติกส์ โปรดตรวจสอบลิงก์ต่อไปนี้:
DHL, UPS, FEDEX, EMS ฯลฯ: www.17track.net
แพ็คเกจ Yanwen: https://track.yw56.com.cn/en-US
M195FGE-P02 คำถามที่พบบ่อย:
A: คำสั่งซื้อจะจัดส่งภายใน 2-3 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงินของคุณ
A: แน่นอน! หากคุณสั่งซื้อจำนวนมากเราจะให้ส่วนลดแก่คุณ
ตอบ: โดยทั่วไปจะใช้เวลา 3-8 วันถึงมือคุณโดย DHL/FEDEX/UPS/TNT
ตอบ: เรายอมรับ T / T, Paypal, Western Union
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%