13.3 นิ้ว Slim 30 Pins FHD IPS หน้าจอแล็ปท็อปด้าน N133HCE-GA1 สำหรับ Innolux
ชื่อแบรนด์: Innolux
เลขรุ่น: N133HCE-GA1
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์แบบเดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์แบบธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T / T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
รุ่น พี/เอ็น:
N133HCE-GA1
ขนาดเส้นทแยงมุม:
13.3"
ปณิธาน:
1920(RGB)×1080, FHD 166PPI
พื้นที่ใช้งาน:
293.76(ก)×165.24(ส) มม
โครงร่างสลัว:
305.35(สูง)×193.45(V) ×3.09(ลึก) มม.
การรักษา:
ป้องกันแสงสะท้อน, เคลือบแข็ง (3H)
ความส่องสว่าง:
350 cd/m² (ทั่วไป)
อัตราส่วนความคมชัด:
800:1 (ประเภท) (TM)
รูปแบบแบบฟอร์ม:
บาง (แบน PCBA, T≤3.2มม.)
ออกแบบมาสำหรับ:
แล็ปท็อป / อุตสาหกรรม
สามารถในการผลิต:
100,000 หน่วย / หน่วยต่อเดือน
เน้น:
หน้าจอแล็ปท็อปแบบด้าน FHD IPS
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
N133HCE-GA1 รายละเอียดสินค้า :
อินโนลักซ์ หน้าจอ LCD N133HCE-GA1
ผู้ผลิต อินโนลักซ์
ชื่อรุ่น N133HCE-GA1
ประเภทหน้าจอ LCM , a-Si TFT-LCD
การจัดเตรียม แถบแนวตั้ง RGB
มุมมอง 85/85/85/85 (ประเภท)(CR≥10)
การตอบสนอง 14/54 (Typ.)(Tr/Td) ms
กู๊ดวิวที่ สมมาตร
โหมดการทำงาน AAS ปกติสีดำ ส่ง
ความลึกของสี 262K 72% เอ็นทีเอสซี
แบ็คไลท์ WLED , 15K ชั่วโมง , พร้อมไดรเวอร์ LED
ใช้สำหรับ แล็ปท็อป / อุตสาหกรรม
อัตราการรีเฟรช 60Hz
หน้าจอสัมผัส ปราศจาก
ประเภทสัญญาณ eDP (2 เลน) , ขั้วต่อ 30 พิน
แหล่งจ่ายแรงดัน 3.3V (ประเภท)
สูงสุดการให้คะแนน อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C
N133HCE-GA1การชำระเงิน:
13.3 นิ้ว Slim 30 Pins FHD IPS หน้าจอแล็ปท็อปด้าน N133HCE-GA1 สำหรับ Innolux 0
รับประกัน 6 เดือนซื้อด้วยความมั่นใจ!
N133HCE-GA1ข้อดีของเรา:
1. หน้าจอ LCD ที่คุณซื้อเป็นของแท้ 100%
2. สินค้าของเราอยู่ในสต็อกและจัดส่งภายใน 24 ชั่วโมง
3. ลูกค้าติดตั้งเองและให้คำแนะนำในการสอนการติดตั้ง
4. บรรจุภัณฑ์ของเราได้รับการปรับแต่งอย่างมืออาชีพและปลอดภัยมาก!แต่ละแพ็คเกจจะมีฉลากที่เปราะบาง
N133HCE-GA1 คำถามที่พบบ่อย:
A: เราจะให้หมายเลขติดตามกับคุณ จากนั้นคุณสามารถติดตามการสั่งซื้อของคุณจากเว็บไซต์
ตอบ: ได้ เราทำได้กรุณาแจ้งให้เราทราบก่อนที่จะส่ง
ตอบ: ได้ คุณสามารถใช้บัตรเครดิตของคุณผ่านบัญชี Paypal ได้
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%