10.1 นิ้ว 1280*800 149PPI B101EAN01.7 34 พินหน้าจอ LCD
ชื่อแบรนด์: AUO
เลขรุ่น: B101EAN01.7
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์แบบเดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์แบบธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T / T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
รุ่น พี/เอ็น:
B101EAN01.7
ขนาดเส้นทแยงมุม:
10.1"
ปณิธาน:
1280(RGB)×800 (WXGA) 149PPI
พื้นที่ใช้งาน:
216.96 × 135.6 (ส×ล) มม
โครงร่างสลัว:
227.9(ส)×147.8(วี)×4.6(ล) มม
ความส่องสว่าง:
400 (ประเภท)
อัตราส่วนความคมชัด:
800:1 (ประเภท) (TM)
เวลาตอบสนอง:
30 (Typ.)(Tr+Td) ms
จำนวน:
16.7 ล้าน 50% NTSC
ออกแบบมาสำหรับ:
แพดแอนด์แท็บเล็ต
สามารถในการผลิต:
เน้น:
หน้าจอ LCD สำหรับแท็บเล็ต
แผงแสดงผล LCD
หน้าจอแสดงผล TFT
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
B101EAN01.7 รายละเอียดสินค้า :
ยี่ห้อ อ.ส.ค
ชื่อรุ่น B101EAN01.7
ขนาดหน้าจอ 10.1 นิ้ว
ประเภทหน้าจอ LCM, a-Si TFT-LCD
รูปแบบพิกเซล แถบแนวตั้ง RGB
พื้นผิว กระจกเงา (หมอกควัน 0%)
ความสว่าง 400 cd/m² (ทั่วไป)
มุมที่ดีที่สุด 6 นาฬิกา
โหมดออปติคัล TN, หน้าจอปกติสีขาว, แบบส่งสัญญาณ
มุมมอง 89/89/89/89 (ประเภท)(CR≥10)
จำนวน 16.7 ล้าน 50% NTSC
ประเภทแบ็คไลท์ WLED [6S4P], 15K ชั่วโมง พร้อมไดรเวอร์ LED
น้ำหนักหน้าจอ 140g (สูงสุด)
อัตราการรีเฟรช 60Hz
ออกแบบมาสำหรับ แพดแอนด์แท็บเล็ต
ฟังก์ชั่นสัมผัส ไม่มีการสัมผัส
ระบบสัญญาณ 34 พิน MIPI (4 ดาต้าเลน) คอนเนคเตอร์
แรงดันไฟฟ้า 3.3V (ประเภท)(VDC/VCCI)
ขีดสุด การทำงาน: 0 ~ 50 °C;การเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C
เรายินดีเป็นอย่างยิ่งที่จะตอบคำถามใด ๆ ที่คุณมีคำถาม โปรดติดต่อ
1: คำสั่งซื้อที่ดำเนินการทันเวลาหลังจากการตรวจสอบการชำระเงิน
B101EAN01.7ความสนใจ:
B101EAN01.7เกี่ยวกับบริษัท:
B101EAN01.7การส่งสินค้า:
7-15 วันทำการไปยังสหรัฐอเมริกา จัดส่งโดย USPS พร้อมหมายเลขแทร็ก
18-25 วันทำการไปยังประเทศเยอรมนี, Filand.Sweden, Malta
นี่คือปกติรอบเรือ. ถ้าประเทศของคุณศุลกากรที่เข้มงวดและจะทำให้เกิดความล่าช้า
เราไม่รับผิดชอบต่อความล่าช้าหรือภาษีที่กำหนดเองใดๆภาษีนำเข้าไม่รวมอยู่ในราคาสินค้าหรือค่าจัดส่ง
B101EAN01.7 คำถามที่พบบ่อย:
ตอบ: เราสามารถจัดส่งได้ทั่วโลกผ่าน DHL, UPS, Fedex และ EMS บรรจุภัณฑ์มีความปลอดภัยและแข็งแรงมาก
ถาม: คุณเป็นโรงงานหรือ บริษัท การค้าหรือไม่
ถาม: คุณสามารถแจ้งคำสั่งซื้อหน้าจอแสดงผล LCD B101EAN01.7 ของฉันที่ราคาต่ำมากได้หรือไม่ ?
ตอบ: ใช่ เราทำได้กรุณาแจ้งให้เราทราบก่อนที่จะส่ง
ตอบ: รับประกัน 90 วัน
10.1 นิ้ว 1280*800 149PPI B101EAN01.7 34 พินหน้าจอ LCD 0
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%