10.1 นิ้ว LCM 1280x800 250 800:1 16.7M WLED EDP B101EAN01.8 จอแสดงผล LCD
ชื่อแบรนด์: AUO
เลขรุ่น: B101EAN01.7
รุ่น พี/เอ็น:
B101EAN01.8
ขนาดเส้นทแยงมุม:
10.1"
ปณิธาน:
1280(RGB)×800 (WXGA) 149PPI
พื้นที่ใช้งาน:
216.96 × 135.6 (ส×ล) มม
โครงร่างสลัว:
227.72(ส)×147.8(วี)×4.4(ล) มม
ความส่องสว่าง:
250 cd/m² (ทั่วไป)
อัตราส่วนความคมชัด:
800:1 (ประเภท) (TM)
เวลาตอบสนอง:
30 (Typ.)(Tr+Td) ms
จำนวน:
16.7 ล้าน 50% NTSC
ออกแบบมาสำหรับ:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
B101EAN01.8รายละเอียดสินค้า :
หน้าจอ LCD AUO B101EAN01.8
ยี่ห้อแผง อ.ส.ค
ชื่อรุ่น B101EAN01.8
ขนาดหน้าจอ 10.1 นิ้ว
ประเภทหน้าจอ LCM, a-Si TFT-LCD
รูปแบบพิกเซล แถบแนวตั้ง RGB
พื้นผิว กระจก (หมอกควัน 0%), เคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 250 cd/m² (ทั่วไป)
มุมที่ดีที่สุด 6 นาฬิกา
โหมดออปติคัล TN, หน้าจอปกติสีขาว, แบบส่งสัญญาณ
มุมมอง 80/80/80/80 (ประเภท)(CR≥10)
จำนวน 16.7 ล้าน 50% NTSC
ประเภทแบ็คไลท์ WLED, 15K ชั่วโมง พร้อมไดรเวอร์ LED
น้ำหนักหน้าจอ 140g (สูงสุด)
อัตราการรีเฟรช 60Hz
แอปพลิเคชัน แพดแอนด์แท็บเล็ต
ฟังก์ชั่นสัมผัส ไม่มีการสัมผัส
ระบบสัญญาณ eDP (1 เลน), คอนเนคเตอร์, 30 พิน
แรงดันไฟฟ้า 3.3V (ประเภท)
ขีดสุด การทำงาน: 0 ~ 50 °C;การเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C
เรายินดีเป็นอย่างยิ่งที่จะตอบคำถามใด ๆ ที่คุณมีคำถาม โปรดติดต่อ
1: คำสั่งซื้อที่ดำเนินการทันเวลาหลังจากการตรวจสอบการชำระเงิน
B101EAN01.8ความสนใจ:
B101EAN01.8กลับ:
ยินดีรับคืนภายใน 30 วันหลังจากได้รับสินค้า
ผู้ซื้อเป็นผู้รับผิดชอบค่าจัดส่งคืนในกรณีที่ผู้ซื้อซื้อสินค้าผิด ผิดขนาด ฯลฯ
B101EAN01.8การส่งสินค้า:
7-15 วันทำการไปยังสหรัฐอเมริกา จัดส่งโดย USPS พร้อมหมายเลขแทร็ก
18-25 วันทำการไปยังประเทศเยอรมนี, Filand.Sweden, Malta
นี่คือปกติรอบเรือ. ถ้าประเทศของคุณศุลกากรที่เข้มงวดและจะทำให้เกิดความล่าช้า
เราไม่รับผิดชอบต่อความล่าช้าหรือภาษีที่กำหนดเองใดๆภาษีนำเข้าไม่รวมอยู่ในราคาสินค้าหรือค่าจัดส่ง
B101EAN01.8คำถามที่พบบ่อย:
ถาม: คุณเป็นโรงงานหรือบริษัทการค้าหรือไม่
ตอบ: ใช่ ยินดีต้อนรับ !
ตอบ: 90 วัน
10.1 นิ้ว LCM 1280x800 250 800:1 16.7M WLED EDP B101EAN01.8 จอแสดงผล LCD 0
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%