10.1 นิ้ว B101EAN02.2 หน้าจอ TFT LCD 800*1280
ชื่อแบรนด์: AUO
เลขรุ่น: B101EAN02.2
รุ่น พี/เอ็น:
B101EAN02.2
ขนาดเส้นทแยงมุม:
10.1"
ปณิธาน:
800(RGB)*1280 (WXGA) 150PPI
พื้นที่ใช้งาน:
135.36 * 216.576 (ส*ส) มม
โครงร่าง (มม.):
141.36 * 142 × 228.5 มม. (สูง×กว้าง×ลึก) 23 * 4.23 (สูง*กว้าง*ลึก) มม.
ความส่องสว่าง:
350 cd/m² (ทั่วไป)
อัตราส่วนความคมชัด:
1000 : 1 (ประเภท) (TM)
มุมมอง:
85/85/85/85 (ประเภท)(CR≥10)
กำลังตอบกลับ:
30 (Typ.)(Tr+Td) msDisplay
แอปพลิเคชัน:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
B101EAN02.2 รายละเอียดสินค้า :
ผู้ผลิต อ.ส.ค
ชื่อรุ่น B101EAN02.2
ขนาดหน้าจอ 10.1 นิ้ว
ประเภทหน้าจอ LCM, a-Si TFT-LCD
รูปแบบพิกเซล แถบแนวตั้ง RGB
พื้นผิว กระจกเงา (หมอกควัน 0%)
ความสว่าง 350 (ประเภท)
โหมดการทำงาน AHVA, ปกติสีดำ, ส่ง
กำลังตอบกลับ 30 (Typ.)(Tr+Td) ms
จำนวน 16.7M, 60% NTSC
ประเภทแบ็คไลท์ WLED, 15,000 ชั่วโมง โดยไม่มีคนขับ
น้ำหนักหน้าจอ 152g (สูงสุด)
อัตราการรีเฟรช 60Hz
ออกแบบมาสำหรับ แพดแอนด์แท็บเล็ต
ฟังก์ชั่นสัมผัส ไม่มีการสัมผัส
ระบบสัญญาณ MIPI (4 ช่องข้อมูล), คอนเนคเตอร์, 39 พิน
แรงดันไฟฟ้า 3.3V (ประเภท)
ขีดสุด อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C
B101EAN02.2เราสัญญาว่าจะ:
1: ขายสินค้าอุปโภคบริโภคที่ดีที่สุดเท่านั้นและรับประกันคุณภาพสูงสุดเท่าที่จะเป็นไปได้
B101EAN02.2บันทึก:
เราจะทดสอบอย่างเคร่งครัดก่อนจัดส่ง
B101EAN02.2 คำถามที่พบบ่อย:
A: เราจะให้หมายเลขติดตามกับคุณ จากนั้นคุณสามารถติดตามการสั่งซื้อของคุณจากเว็บไซต์
ตอบ: ได้ คุณสามารถใช้บัตรเครดิตของคุณผ่านบัญชี Paypal ได้
ตอบ: โดยทั่วไปจะใช้เวลา 3-8 วันถึงมือคุณโดย DHL/FEDEX/UPS/TNT
10.1 นิ้ว B101EAN02.2 หน้าจอ TFT LCD 800*1280 0
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
0%
1 ดาว
0%