B101EVN02.4 สำหรับ AUO 10.1 นิ้ว 800*1280 จอแสดงผล LCD
ชื่อแบรนด์: AUO
เลขรุ่น: B101EVN02.4
รุ่น พี/เอ็น:
B101EVN02.4
ขนาดเส้นทแยงมุม:
10.1"
ปณิธาน:
800(RGB)*1280 (WXGA) 150PPI
พื้นที่ใช้งาน:
135.36 * 216.576 (ส*ส) มม
ความส่องสว่าง:
350 cd/m² (ทั่วไป)
อัตราส่วนความคมชัด:
1000 : 1 (ประเภท) (TM)
มุมมอง:
85/85/85/85 (ประเภท)(CR≥10)
แอปพลิเคชัน:
แพดแอนด์แท็บเล็ต
สามารถในการผลิต:
100,000 หน่วย / หน่วยต่อเดือน
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
B101EAN02.4 รายละเอียดสินค้า :
ผู้ผลิต อ.ส.ค
ชื่อรุ่น B101EVN02.4
ขนาดหน้าจอ 10.1 นิ้ว
ประเภทหน้าจอ LCM, a-Si TFT-LCD
พิกเซล สามเหลี่ยม RGB
ความสว่าง 350 cd/m² (ปกติ
โหมดออปติคัล AHVA, จอภาพสีดำปกติ, แบบส่งผ่าน
ตอบกลับ 15/10 (ปกติ)(Tr/Td)
จำนวน 16.7M, 60% NTSC
ประเภทแบ็คไลท์ WLED, 15K ชั่วโมง พร้อมไดรเวอร์ LED
อัตราการรีเฟรช 60Hz
ใช้สำหรับ แพดแอนด์แท็บเล็ต
ฟังก์ชั่นสัมผัส ไม่มีการสัมผัส
ระบบสัญญาณ LVDS (1 ช่อง, 8 บิต)
แรงดันไฟฟ้า 3.3V (ประเภท)
ขีดสุด อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C;อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C
B101EAN02.4เราสัญญาว่าจะ:
1: ขายสินค้าอุปโภคบริโภคที่ดีที่สุดเท่านั้นและรับประกันคุณภาพสูงสุดเท่าที่จะเป็นไปได้
เราจะทดสอบอย่างเคร่งครัดก่อนจัดส่ง
A: เราจะให้หมายเลขติดตามกับคุณ จากนั้นคุณสามารถติดตามการสั่งซื้อของคุณจากเว็บไซต์
ถาม: วิธีการชำระเงิน Oฉ B101EVN02.4 ?
ตอบ: เรายอมรับ T / T, Paypal, Western Union
B101EVN02.4 สำหรับ AUO 10.1 นิ้ว 800*1280 จอแสดงผล LCD 0
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
0%
1 ดาว
0%