B140XW01 V3 แท็บเล็ตระบบสัมผัสหน้าจอแสดงผล LCD 14.0 นิ้ว 1366*768
ชื่อแบรนด์: AUO
เลขรุ่น: B140XW01 V3
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์แบบเดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์แบบธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T / T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
รุ่น พี/เอ็น:
B140XW01 V3
ขนาดเส้นทแยงมุม:
14.0"
ปณิธาน:
1366(RGB)×768 WXGA 112PPI
พื้นที่ใช้งาน:
309.399 × 173.952 มม. (สูง×ลึก)
ขนาดเค้าร่าง:
323.5 × 192 × 5.2 มม. (สูง×ลึก×ลึก)
ความสว่าง:
200 cd/m² (ทั่วไป)
อัตราส่วนความคมชัด:
400:1 (ประเภท) (TM)
มุมมอง:
45/45/15/35 (ประเภท) (CR≥10)
แสดงสี:
262K , 45% NTSC
แอปพลิเคชัน:
แล็ปท็อป
สามารถในการผลิต:
เน้น:
หน้าจอ LCD แท็บเล็ตแบบสัมผัส
B140XW01 V3 หน้าจอ LCD แท็บเล็ต
B140XW01 V3 หน้าจอแล็ปท็อป
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
B140XW01 V3 Touch แท็บเล็ตหน้าจอแสดงผล LCD จอภาพ 14.0 นิ้ว 1366 * 768
14.0 นิ้ว 1366*768 B140XW01 V3 สัมผัสหน้าจอแท็บเล็ต
B140XW01 V3 รายละเอียดสินค้า :
อ.ส.คหน้าจอ LCDB140XW01 V3
ยี่ห้อแผง อ.ส.ค
รุ่นแผง B140XW01 V3
ขนาดแผง 14.0"
ประเภทแผง a-Si TFT-LCD , LCM
พื้นผิว ป้องกันแสงจ้า
ความสว่าง 200 cd/m² (ทั่วไป)
โหมดการแสดงผล TN, ปกติขาว, ส่งผ่าน
เวลาตอบสนอง 8 (Typ.)(Tr+Td) ms
แสดงสี 262K , 45% NTSC
ประเภทหลอดไฟ WLED , 10K ชั่วโมง พร้อมไดรเวอร์ LED
ความถี่ 60Hz
หน้าจอสัมผัส ปราศจาก
แอปพลิเคชัน แล็ปท็อป
อินเทอร์เฟซสัญญาณ LVDS (1 ch, 6-bit) , 40 พิน , เทอร์มินัล
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า 3.3V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C ;อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C
เรายินดีเป็นอย่างยิ่งที่จะตอบคำถามใด ๆ ที่คุณมีคำถาม โปรดติดต่อ
B140XW01 V3
ESCROW, TT, Western Union หรือ Paypal สามารถใช้ได้สำหรับคุณ
aliexpress จะอัปเดตวิธีการชำระเงินเพิ่มเติมต่อไป
เมื่อคุณส่งคำสั่งซื้อ คุณสามารถเลือกวิธีการชำระเงินที่เหมาะกับคุณ
B140XW01 V3 การจัดส่ง:
เราสามารถส่งรายการภายใน 7 วันทำการหลังจากยืนยันการชำระเงิน
B140XW01 V3 นโยบายอื่นๆ:
B140XW01 V3 คำถามที่พบบ่อย:
ถาม: วิธีการสั่งซื้อAUO B140XW01 V3?
ตอบ: เรายอมรับ T / T, Western union, paypal
ถาม: คุณช่วยประกาศมูลค่าต่ำสำหรับคำสั่งซื้อของฉัน TFT-LCD ได้ไหมB140XW01 V3 เมื่อจัดส่ง?
ตอบ: ได้ เราสามารถทำเพื่อคุณได้หากต้องการ
ตอบ: ได้ โปรดแจ้งมูลค่าที่คุณต้องการให้เราทราบ
B140XW01 V3 แท็บเล็ตระบบสัมผัสหน้าจอแสดงผล LCD 14.0 นิ้ว 1366*768 0
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
0%