B140XW01 V2 LCD แผงหน้าจอแล็ปท็อป 262K 45% NTSC แสดงสี
ชื่อแบรนด์: AUO
เลขรุ่น: B140XW01 V2
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์แบบเดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์แบบธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T / T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
รุ่น พี/เอ็น:
B140XW01 V2
ขนาดเส้นทแยงมุม:
14.0"
ปณิธาน:
1366(RGB)×768 WXGA 112PPI
พื้นที่ใช้งาน:
309.399 × 173.952 มม. (สูง×ลึก)
ขนาดเค้าร่าง:
323.5 × 192 × 5.2 มม. (สูง×ลึก×ลึก)
ความสว่าง:
200 cd/m² (ทั่วไป)
อัตราส่วนความคมชัด:
500:1 (ประเภท) (TM)
มุมมอง:
45/45/15/35 (ประเภท) (CR≥10)
แสดงสี:
262K , 45% NTSC
แอปพลิเคชัน:
แล็ปท็อป
สามารถในการผลิต:
เน้น:
B140XW01 V2 หน้าจอแล็ปท็อป LCD
หน้าจอแล็ปท็อป LCD สี 262K
แผงหน้าจอ LCD แล็ปท็อป
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
14.0 นิ้ว 1366*768 B140XW01 V2 แล็ปท็อปหน้าจอ LCD แผง LED
B140XW01 V2 รายละเอียดสินค้า :
อ.ส.คหน้าจอ LCDB140XW01 V2
ยี่ห้อแผง อ.ส.ค
รุ่นแผง B140XW01 V2
ขนาดแผง 14.0"
ประเภทแผง a-Si TFT-LCD , LCM
พื้นผิว กระจก (หมอกควัน 0%), เคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 200 cd/m² (ทั่วไป)
โหมดการแสดงผล TN, ปกติขาว, ส่งผ่าน
เวลาตอบสนอง 8 (Typ.)(Tr+Td) ms
แสดงสี 262K , 45% NTSC
ประเภทหลอดไฟ WLED , 10K ชั่วโมง พร้อมไดรเวอร์ LED
ความถี่ 60Hz
หน้าจอสัมผัส ปราศจาก
แอปพลิเคชัน แล็ปท็อป
อินเทอร์เฟซสัญญาณ LVDS (1 ch, 6-bit) , 40 พินคอนเนคเตอร์
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า 3.3V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C ;อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C
14.0 นิ้ว 1366*768 B140XW01 V2.0 แล็ปท็อปหน้าจอ LCD LED แผง
B140XW01 V2 ข้อสังเกต:
4.หากคุณเป็นมืออาชีพและรู้จักรุ่นแผงที่คุณต้องการ คุณสามารถสั่งซื้อได้โดยตรง
B140XW01 V2
ESCROW, TT, Western Union หรือ Paypal สามารถใช้ได้สำหรับคุณ
aliexpress จะอัปเดตวิธีการชำระเงินเพิ่มเติมต่อไป
เมื่อคุณส่งคำสั่งซื้อ คุณสามารถเลือกวิธีการชำระเงินที่เหมาะกับคุณ
B140XW01 V2 การจัดส่ง:
เราสามารถส่งรายการภายใน 7 วันทำการหลังจากยืนยันการชำระเงิน
B140XW01 V2 นโยบายอื่นๆ:
B140XW01 V2 คำถามที่พบบ่อย:
ตอบ: ได้ คุณสามารถใช้บัตรเครดิตของคุณผ่านบัญชี Paypal ของคุณได้
ตอบ: ได้ เราทำได้กรุณาแจ้งให้เราทราบก่อนที่จะส่ง
ตอบ: แน่นอน! หากคุณสั่งซื้อจำนวนมากเราจะให้ส่วนลดแก่คุณ
ถาม: การรับประกันนานแค่ไหน?
ตอบ: เรามีการรับประกัน 90 วัน
B140XW01 V2 LCD แผงหน้าจอแล็ปท็อป 262K 45% NTSC แสดงสี 0
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
0%