SVGA 82PPI ET121S0M-N10 โมดูล TFT BOE LCD สำหรับการถ่ายภาพทางการแพทย์
ชื่อแบรนด์: BOE
เลขรุ่น: ET121S0M-N10
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์แบบเดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์แบบธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T / T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
ชื่อรุ่น:
ET121S0M-N10
ขนาดเส้นทแยงมุม:
12.1"
ปณิธาน:
800(RGB)×600, SVGA 82PPI
ขนาดจอแสดงผล:
246(ก)×184.5(ส) มม
การเปิดฝา:
249.05(ก)×188.3(ส) มม
โครงร่าง (มม.):
ความสว่าง:
450 (ทั่วไป)(cd/m²)
อัตราส่วนความคมชัด:
800 : 1 (ประเภท) (TM)
มวล:
500g (สูงสุด)
ใช้สำหรับ:
การถ่ายภาพอุตสาหกรรม / การแพทย์
สามารถในการผลิต:
เน้น:
โมดูลภาพทางการแพทย์ BOE LCD
โมดูล TFT LCD BOE
ET121S0M-N10 จอแสดงผล TFT LCD
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
12.1 นิ้ว ET121S0M-N10 โมดูล TFT LCD BOE สำหรับการถ่ายภาพทางการแพทย์
BOE 12.1 นิ้ว ET121S0M-N10 โมดูล LCD สำหรับการถ่ายภาพทางการแพทย์
ET121S0M-N10รายละเอียดสินค้า :
ยี่ห้อ กรมสรรพากร
รุ่น พี/เอ็น ET121S0M-N10
ขนาดเส้นทแยงมุม 12.1"
ประเภทแผง a-Si TFT-LCD, LCM
การรักษา ป้องกันแสงสะท้อน, เคลือบแข็ง (3H)
มุมมอง 80/80/65/75 (ประเภท)(CR≥10)
โหมดการทำงาน TN, ปกติขาว, ส่งผ่าน
กู๊ดวิวที่ 12 นาฬิกา
การตอบสนอง 30 (Typ.)(Tr+Td) ms
ความลึกของสี 262K/16.7M 58% NTSC
แบ็คไลท์ 9S2P WLED , 50K ชั่วโมง , พร้อมไดรเวอร์ LED
มวล 500g (สูงสุด)
ใช้สำหรับ การถ่ายภาพอุตสาหกรรม / การแพทย์
อัตราการรีเฟรช 60Hz
หน้าจอสัมผัส ปราศจาก
ประเภทสัญญาณ ขั้วต่อ LVDS (1 ch, 6/8-bit) , 20 พิน
แหล่งจ่ายแรงดัน 3.3V (ประเภท)
สูงสุดการให้คะแนน อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -30 ~ 80 °C อุณหภูมิในการทำงาน: -20 ~ 70 °C
1 เรายอมรับ Alipay, Paypal, Western Union, TT ที่นี่
2, ยอมรับเครดิตที่สำคัญทั้งหมดผ่านโปรแกรมการชำระเงินที่ปลอดภัย ESCROW
3 โปรดตรวจสอบว่าคุณได้อ่านคำแนะนำที่สมบูรณ์และยอมรับการทำธุรกรรมก่อนที่จะซื้อ
SVGA 82PPI ET121S0M-N10 โมดูล TFT BOE LCD สำหรับการถ่ายภาพทางการแพทย์ 0
ET121S0M-N10 การจัดส่ง:
· เราสามารถจัดส่งไปทั่วโลก
· โดยปกติเราจะส่งออกไปเป็นของขวัญหรือสินค้าที่มีมูลค่าต่ำ
· มีบริการจัดส่งทาง EMS DHL UPS โปรดติดต่อเราหากต้องการบริการจัดส่งอื่นๆ
ET121S0M-N10 บริการหลังการ:
ET121S0M-N10 คำถามที่พบบ่อย:
ถาม: การรับประกันนานแค่ไหน?
ตอบ: เรามีการรับประกัน 90 วัน
ตอบ: แน่นอน! หากคุณสั่งซื้อจำนวนมากเราจะให้ส่วนลดแก่คุณ
A: คำสั่งซื้อจะจัดส่งภายใน 2-3 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงินของคุณ
A: แน่นอน! ยินดีต้อนรับการสั่งซื้อตัวอย่าง!
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%