10.1 นิ้ว 1280x800 WXGA BOE หน้าจอ TFT LCD EV101WXM-N81 จอแสดงผล IPS LCD
ชื่อแบรนด์: BOE
เลขรุ่น: EV101WXM-N81
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์แบบเดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์แบบธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T / T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
ชื่อรุ่น:
EV101WXM-N81
ขนาดเส้นทแยงมุม:
10.1"
ปณิธาน:
1280(RGB)×800, WXGA 149PPI
ขนาดจอแสดงผล:
216.96(ก)×135.6(ส) มม
การเปิดฝา:
219.4(ก)×138.0(ส) มม
โครงร่างสลัว:
ความส่องสว่าง:
500 cd/m² (ทั่วไป)
อัตราส่วนความคมชัด:
900:1 (ประเภท) (TM)
น้ำหนัก:
505 ก. (ทั่วไป)
ออกแบบมาสำหรับ:
ถ่ายภาพทางการแพทย์
สามารถในการผลิต:
เน้น:
หน้าจอ WXGA BOE TFT LCD
EV101WXM-N81 หน้าจอ TFT LCD
จอแสดงผล WXGA IPS LCD
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
EV101WXM-N81รายละเอียดสินค้า :
ยี่ห้อ กรมสรรพากร
รุ่น พี/เอ็น EV101WXM-N81
ขนาดเส้นทแยงมุม 10.1"
ประเภทแผง a-Si TFT-LCD, LCM
ดูทิศทาง สมมาตร
เวลาตอบสนอง 30 (ปกติ)(Tr+Td)
มุมมอง 85/85/85/85 (ประเภท)(CR≥10)
โหมดการทำงาน โฆษณา, ปกติสีดำ, ส่ง
สนับสนุนสี 16.2M 52% NTSC
แหล่งกำเนิดแสง WLED , 50K ชั่วโมง , พร้อมไดรเวอร์ LED
น้ำหนัก 505 ก. (ทั่วไป)
ออกแบบมาสำหรับ ถ่ายภาพทางการแพทย์
อัตราเฟรม 60Hz
แผงสัมผัส ปราศจาก
ประเภทอินเทอร์เฟซ LVDS (1 ch, 8-bit), ขั้วต่อ 20 พิน
พาวเวอร์ซัพพลาย 3.3V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิในการทำงาน: -20 ~ 70 °C ;อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -30 ~ 80 °C
EV101WXM-N81 หมายเหตุ:
- โปรดตรวจสอบให้แน่ใจว่ารูปภาพของเราเหมือนกับที่คุณต้องการ มีบางรุ่นที่มีเวอร์ชันต่างกัน
- แต่ละผลิตภัณฑ์จัดส่งผ่านการทดสอบ เรามีบุคลากรทดสอบพิเศษ โปรดซื้อโดยไม่ต้องกังวล
- การบรรจุหีบห่อที่ดีเพื่อให้แน่ใจว่าผลิตภัณฑ์สมบูรณ์แบบ
- เรามีสต็อกจำนวนมาก จัดส่งเร็ว ประหยัดเวลาของคุณ
EV101WXM-N81
ต้องชำระเงินภายใน 7 วันหลังจากปิดประมูล
เรารับชำระเงินด้วย PayPal, Visa, Master Card, Discovery และเงินสด (เมื่อรับสินค้า)
เราต้องการการปกป้องที่ดีที่สุดสำหรับผู้ซื้อของเรา และ PayPal ทำให้สิ่งนี้เป็นไปได้
10.1 นิ้ว 1280x800 WXGA BOE หน้าจอ TFT LCD EV101WXM-N81 จอแสดงผล IPS LCD 0
EV101WXM-N81 การจัดส่ง:
กรุณาตรวจสอบว่าสินค้าของคุณอยู่ในสภาพดีหรือไม่เมื่อได้รับสินค้า
EV101WXM-N81 เวลาจัดส่ง:
---- ทาง Express: โดยทั่วไป 7-10 วันทำการ
EV101WXM-N81 คำถามที่พบบ่อย:
ถาม: การรับประกันนานแค่ไหน?
ตอบ: เรามีการรับประกัน 90 วัน
A: คำสั่งซื้อจะจัดส่งภายใน 2-3 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงินของคุณ
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
0%