HannStar เดิม 7.0 นิ้ว 1280*800 IPS โมดูลหน้าจอแสดงผล LCD HSD070PWW1-B00
ชื่อแบรนด์: HannStar
เลขรุ่น: HSD070PWW1-B00
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T / T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
ชื่อรุ่น:
HSD070PWW1-B00
ขนาดเส้นทแยงมุม:
7.0"
ปณิธาน:
1280(RGB)×800, WXGA 215PPI
พื้นที่ใช้งาน:
150.72(ก)×94.2(ส) มม
ขนาดเค้าร่าง:
161.2(ก)×105.5(ส) ×4.5(ล) มม
พื้นผิว:
แสงสะท้อน (หมอกควัน 0%), เคลือบแข็ง (3H), ป้องกันแสงสะท้อน
ความสว่าง:
400 cd/m² (ทั่วไป)
อัตราส่วนความคมชัด:
800:1 (ประเภท) (TM)
น้ำหนักแผง:
95.0g (สูงสุด)
แอปพลิเคชัน:
แพด & แท็บเล็ต / MID UMPC
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
ยี่ห้อแผง ฮันสตาร์
รุ่น พี/เอ็น HSD070PWW1-B00
ขนาดเส้นทแยงมุม 7.0"
ประเภทแผง a-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซล แถบแนวตั้ง RGB
ความสว่าง 400 cd/m² (ทั่วไป)
มุมมอง 89/89/89/89 (ประเภท)(CR≥10)
โหมดการแสดงผล IPS Pro, สีดำปกติ, แบบส่งผ่าน
ดูดีที่สุดบน สมมาตร
เวลาตอบสนอง 25 (ปกติ)(Tr+Td)
แสดงสี 262K 50% NTSC
ประเภทหลอดไฟ WLED , 10K ชั่วโมง , พร้อมไดรเวอร์ LED
ความถี่ 60Hz
หน้าจอสัมผัส ปราศจาก
น้ำหนักแผง 95.0g (สูงสุด)
อินเทอร์เฟซสัญญาณ LVDS (1 ch, 6-bit) , 30 พินคอนเนคเตอร์
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า 3.3V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิในการทำงาน: -20 ~ 70 °C ;อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -30 ~ 80 °C
HSD070PWW1-B00 ความสนใจ:
สินค้าทุกชิ้นเปราะบางง่าย โปรดทดสอบก่อนการติดตั้ง
ไม่สามารถยอมรับหน้าจอส่งคืนที่พยายามทำ
HannStar เดิม 7.0 นิ้ว 1280*800 IPS โมดูลหน้าจอแสดงผล LCD HSD070PWW1-B00 0
HSD070PWW1-B00 ติดต่อเรา:
4. คำสั่งซื้อจำนวนมากเป็นที่ยอมรับได้ ราคาที่ต่ำกว่าจะถูกเสนอให้กับคุณสำหรับการสั่งซื้อจำนวนมาก
HSD070PWW1-B00คำถามที่พบบ่อย:
ถาม: การรับประกันนานแค่ไหน?
ตอบ: เรามีการรับประกัน 90 วัน
ตอบ: ได้ คุณสามารถใช้บัตรเครดิตของคุณผ่านบัญชี Paypal ได้
A: คำสั่งซื้อจะจัดส่งภายใน 2-3 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงินของคุณ
ตอบ: โดยทั่วไปจะใช้เวลา 3-8 วันถึงมือคุณโดย DHL/FEDEX/UPS/TNT
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
0%
1 ดาว
0%