ใหม่ 7.0 นิ้วหน้าจอ LCD HSD070PWW1-C00 จอแสดงผล LCD
ชื่อแบรนด์: HannStar
เลขรุ่น: HSD070PWW1-C00
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T / T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
ชื่อรุ่น:
HSD070PWW1-C00
ขนาดเส้นทแยงมุม:
7.0"
ปณิธาน:
1280(RGB)×800, WXGA 215PPI
พื้นที่ใช้งาน:
150.72(ก)×94.2(ส) มม
ขนาดเค้าร่าง:
161.6(ส)×105.8(วี)×4.85(ล) มม
การรักษา:
เคลือบแข็ง
ความส่องสว่าง:
690 cd/m² (ทั่วไป)
อัตราส่วนความคมชัด:
800:1 (ประเภท) (TM)
น้ำหนักแผง:
91.0g (สูงสุด)
ออกแบบมาสำหรับ:
แพด & แท็บเล็ต / ความสว่างสูงกลางแจ้ง / MID UMPC
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
ยี่ห้อแผง ฮันสตาร์
รุ่น พี/เอ็น HSD070PWW1-C00
ขนาดเส้นทแยงมุม 7.0"
ประเภทแผง a-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซล แถบแนวตั้ง RGB
การรักษา เคลือบแข็ง
ดูทิศทาง สมมาตร
เวลาตอบสนอง 25 (ปกติ)(Tr+Td)
มุมมอง 89/89/89/89 (ประเภท)(CR≥10)
โหมดการทำงาน IPS Pro, สีดำปกติ, แบบส่งผ่าน
สนับสนุนสี 262K 50% NTSC
แหล่งกำเนิดแสง WLED , 10K ชั่วโมง , พร้อมไดรเวอร์ LED
น้ำหนัก 91.0g (สูงสุด)
อัตราเฟรม 60Hz
แผงสัมผัส ปราศจาก
ประเภทอินเทอร์เฟซ LVDS (1 ch, 6-bit) , 30 พินคอนเนคเตอร์
พาวเวอร์ซัพพลาย 3.3V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิในการทำงาน: -20 ~ 70 °C ;อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -30 ~ 80 °C
Ⅰ สินค้าทุกชิ้นรับประกันว่าเป็นของแท้
Ⅱ ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดได้รับการทดสอบและส่งมอบ
Ⅲ รุ่นต่าง ๆ ของลิงค์เดียวกันสามารถใช้ได้โดยทั่วไป
Ⅳ หากคุณต้องการความช่วยเหลือ โปรดฝากข้อความถึงเจ้าของ
ใหม่ 7.0 นิ้วหน้าจอ LCD HSD070PWW1-C00 จอแสดงผล LCD 0
3. เราจัดส่งในหนึ่งวันโดย DHL 1- 3 วันมาถึงคุณ!
HSD070PWW1-C00กลับ:
HSD070PWW1-C00คำถามที่พบบ่อย:
ตอบ: ได้ เราทำได้กรุณาแจ้งให้เราทราบก่อนที่จะส่ง
ตอบ: โดยทั่วไปจะใช้เวลา 3-8 วันถึงมือคุณโดย DHL/FEDEX/UPS/TNT
ตอบ: เรายอมรับ T / T, Paypal, Western Union
A: แน่นอน! หากคุณสั่งซื้อจำนวนมากเราจะให้ส่วนลดแก่คุณ
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%