จอแสดงผลโมดูล LCD 19 นิ้ว 1280*1024 G190EG01 V0 สำหรับอุตสาหกรรม
ชื่อแบรนด์: AUO
เลขรุ่น: G190EG01 V0
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์แบบเดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์แบบธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T / T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
ชื่อรุ่น:
G190EG01 V0
ขนาดเส้นทแยงมุม:
19.0"
ปณิธาน:
1280(RGB)×1024SXGA 86PPI
พื้นที่ใช้งาน:
376.32(ส)×301.056(วี) มม
ขนาดเค้าร่าง:
396(ส)×324(วี)×15.8(ล) มม
เวลาตอบสนอง:
3.6/1.4 (ประเภท)(Tr/Td), 8 (ประเภท)(G ถึง G)
ความสว่าง:
450 cd/m² (ทั่วไป)
อัตราส่วนความคมชัด:
แสดงสี:
95.0g 16.7M , 72% NTSCสูงสุด)
แอปพลิเคชัน:
ทางอุตสาหกรรม
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
G190EG01 V0รายละเอียดสินค้า :
หน้าจอ LCD AUO G190EG01 V0
ยี่ห้อแผง อ.ส.ค
รุ่นแผง G190EG01 V0
ขนาดแผง 19.0 นิ้ว
ประเภทแผง a-Si TFT-LCD , LCM
พื้นผิว เคลือบด้าน, เคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 450 (ประเภท)
มุมมอง 85/85/80/80 (ประเภท) (CR≥10)
โหมดการแสดงผล TN, ปกติขาว, ส่งผ่าน
แสดงสี 16.7M , 72% NTSC
ประเภทหลอดไฟ CCFL 4 ชิ้น 50K ชั่วโมง ไม่มีไดรเวอร์
ความถี่ 60Hz
หน้าจอสัมผัส ปราศจาก
แอปพลิเคชัน ทางอุตสาหกรรม
น้ำหนักแผง 2.40Kgs (ทั่วไป)
อินเทอร์เฟซสัญญาณ LVDS (2 ch, 8-bit), เทอร์มินัล, 30 พิน
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า 5.0V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 60 °C
G190EG01 V0 ความสนใจ:
สินค้าทุกชิ้นเปราะบางง่าย โปรดทดสอบก่อนการติดตั้ง
ไม่สามารถยอมรับหน้าจอส่งคืนที่พยายามทำ
G190EG01 V0 เกี่ยวกับการขนส่ง:
G190EG01 V0
1,จัดส่งผ่าน China Post Air Mail ที่ลงทะเบียนหรือ ePacket
2 เราจะส่งสินค้าของคุณภายใน 3 วันทำการหลังจากที่เราได้รับคำสั่งซื้อของคุณ
3 โดยปกติคุณจะได้รับสินค้าภายใน 27 วันตามปฏิทิน
G190EG01 V0คำถามที่พบบ่อย:
ตอบ: ได้ คุณสามารถใช้บัตรเครดิตของคุณผ่านบัญชี Paypal ได้
A: แน่นอน! หากคุณสั่งซื้อจำนวนมากเราจะให้ส่วนลดแก่คุณ
ตอบ: เรายอมรับ T / T, Paypal, Western Union
จอแสดงผลโมดูล LCD 19 นิ้ว 1280*1024 G190EG01 V0 สำหรับอุตสาหกรรม 0
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%