อุตสาหกรรม 19 นิ้ว 1280x1024 TFT LCD หน้าจอ IPS แผงสำหรับ G190EG02 V104
ชื่อแบรนด์: AUO
เลขรุ่น: G190EG02 V104
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์แบบเดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์แบบธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T / T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
ชื่อรุ่น:
G190EG02 V104
ขนาดเส้นทแยงมุม:
19.0"
ปณิธาน:
1280(RGB)×1024SXGA 86PPI
พื้นที่ใช้งาน:
376.32(ส)×301.056(วี) มม
ขนาดเค้าร่าง:
396(ส)×324(วี)×15.8(ล) มม
เวลาตอบสนอง:
15/5 (Typ.)(Tr/Td) ms
ความสว่าง:
350 cd/m² (ทั่วไป)
อัตราส่วนความคมชัด:
แสดงสี:
16.7M , 70% NTSC
แอปพลิเคชัน:
การถ่ายภาพทางการแพทย์อุตสาหกรรม
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
หน้าจอ LCD AUO G190EG02 V104
ยี่ห้อแผง อ.ส.ค
รุ่นแผง G190EG02 V104
ขนาดแผง 19.0 นิ้ว
ประเภทแผง a-Si TFT-LCD , LCM
พื้นผิว เคลือบด้าน, เคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 350 cd/m² (ทั่วไป)
มุมมอง 89/89/89/89 (ประเภท) (CR≥10)
โหมดการแสดงผล MVA, สีดำปกติ, แบบส่งผ่าน
แสดงสี 16.7M , 70% NTSC
ประเภทหลอดไฟ WLED , 50K ชั่วโมง พร้อมไดรเวอร์ LED
ความถี่ 60Hz
น้ำหนักแผง 1.74Kgs (ปกติ)
ใช้สำหรับ การถ่ายภาพทางการแพทย์อุตสาหกรรม
หน้าจอสัมผัส ปราศจาก
อินเทอร์เฟซสัญญาณ 30 พิน LVDS (2 ch, 8-bit) , เทอร์มินัล
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า 5.0V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 60 °C
G190EG02 V104 ความสนใจ:
สินค้าทุกชิ้นเปราะบางง่าย โปรดทดสอบก่อนการติดตั้ง
ไม่สามารถยอมรับหน้าจอส่งคืนที่พยายามทำ
G190EG02 V104 การบรรจุ:
G190EG02 V104 การรับประกัน :
1 เราใช้เวลารับประกัน 12 เดือนนับจากวันที่จัดส่งไม่ว่าปัญหาด้านคุณภาพจะเป็นอย่างไร
G190EG02 V104คำถามที่พบบ่อย:
ตอบ: แน่นอน!ยินดีต้อนรับการสั่งซื้อตัวอย่าง
ก. ใช่!คุณสามารถใช้บัตรเครดิตของคุณผ่านบัญชี Paypal
ถาม: การรับประกันนานแค่ไหน?
ตอบ: เรามีการรับประกัน 90 วัน
A: คำสั่งซื้อจะจัดส่งภายใน 2-3 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงินของคุณ
อุตสาหกรรม 19 นิ้ว 1280x1024 TFT LCD หน้าจอ IPS แผงสำหรับ G190EG02 V104 0
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
0%
1 ดาว
0%