ใหม่ 10.1 นิ้ว 1920*1200 HSD101PUW1-A00-0299 หน้าจอ LCD สำหรับ Pad แท็บเล็ต
ชื่อแบรนด์: HannStar
เลขรุ่น: HSD101PUW1-A00-0299
ชื่อรุ่น:
HSD101PUW1-A00-0299
ขนาดเส้นทแยงมุม:
10.1"
ปณิธาน:
1920(RGB)×1200, WUXGA 225PPI
พื้นที่ใช้งาน:
216.576(ก)×135.36(ส) มม
ขนาดเค้าร่าง:
224.46(สูง)×144.98(V)×0.77(ลึก) มม.
การรักษา:
เคลือบแข็ง
อัตราส่วนความคมชัด:
1000:1 (ประเภท) (TM)
เวลาตอบสนอง:
25 (ปกติ)(Tr+Td)
ความหนาของแผ่น:
0.25+0.25 มม
ออกแบบมาสำหรับ:
แพดแอนด์แท็บเล็ต
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
ยี่ห้อแผง ฮันสตาร์
ขนาดเส้นทแยงมุม 10.1"
ประเภทแผง a-Si TFT-LCD, CELL , FOB
รูปแบบพิกเซล แถบแนวตั้ง RGB
การรักษา เคลือบแข็ง
ดูทิศทาง สมมาตร
เวลาตอบสนอง 25 (ปกติ)(Tr+Td)
มุมมอง 89/89/89/89 (ประเภท)(CR≥10)
โหมดการทำงาน IPS Pro, สีดำปกติ, แบบส่งผ่าน
การส่งผ่าน 4.4% (ปกติ)(พร้อมโพลาไรเซอร์)
สนับสนุนสี 16.7 ล้าน 52% NTSC
แหล่งกำเนิดแสง ไม่มี B/L , W/O Driver
น้ำหนัก จะแจ้งภายหลัง
ออกแบบมาสำหรับ แพดแอนด์แท็บเล็ต
อัตราเฟรม 60Hz
แผงสัมผัส ปราศจาก
ประเภทอินเทอร์เฟซ MIPI (4 ดาต้าเลน), 34 พินคอนเนคเตอร์
พาวเวอร์ซัพพลาย 3.3V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิในการทำงาน: -20 ~ 60 °C ;อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -30 ~ 70 °C
ใหม่ 10.1 นิ้ว 1920*1200 HSD101PUW1-A00-0299 หน้าจอ LCD สำหรับ Pad แท็บเล็ต 0
HSD101PUW1-A00-0299 คำเตือน:
*เราสามารถรับประกันได้ว่าสินค้าที่คุณได้รับจะเข้ากันได้กับแท็บเล็ตของคุณ
ตอบ: ได้ เราทำได้กรุณาแจ้งให้เราทราบก่อนที่จะส่ง
A: เราจะให้หมายเลขติดตามกับคุณ จากนั้นคุณสามารถติดตามการสั่งซื้อของคุณจากเว็บไซต์
ตอบ: ได้ คุณสามารถใช้บัตรเครดิตของคุณผ่านบัญชี Paypal ได้
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%