LQ101R1SX01A Sharp 2560x1600 2K 10.1 นิ้วแล็ปท็อปหน้าจอ LCD หน้าจอ LCD แผง
ชื่อแบรนด์: SHARP
เลขรุ่น: LQ101R1SX01A
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์แบบเดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์แบบธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T / T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
ชื่อรุ่น:
LQ101R1SX01A
ขนาดเส้นทแยงมุม:
10.1"
ปณิธาน:
2560(RGB)×1600 [WQXGA] 299PPI
พื้นที่ใช้งาน:
216.96 × 135.6 มม. (สูง×ลึก)
โครงร่างสลัว:
228 × 148.5 × 4.6 มม. (สูง×ลึก×ลึก)
มุมมอง:
80/80/80/80 (นาที)(CR≥10)
ความส่องสว่าง:
400 cd/m² (ทั่วไป)
อัตราส่วนความคมชัด:
900:1 (ประเภท) (TM)
จำนวนสี:
1.69Kgs 16.7M , 50% NTSCtyp.)
ใช้สำหรับ:
แพดแอนด์แท็บเล็ต
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
LQ101R1SX01Aรายละเอียดสินค้า :
จอ LCD SHARP LQ101R1SX01A
ยี่ห้อ คม
ชื่อรุ่น LQ101R1SX01A
ขนาดหน้าจอ 10.1นิ้ว
ประเภทหน้าจอ ออกไซด์ TFT-LCD, LCM
การกำหนดค่าพิกเซล แถบแนวตั้ง RGB
การรักษา ใส, เคลือบแข็ง
โหมดการทำงาน IPS, สีดำปกติ, แบบส่งผ่าน
จำนวนสี 16.7 ล้าน , 50% NTSC
เวลาการเกิดปฏิกิริยา 25 (Typ.)(Tr/Td) ms
ประเภทแบ็คไลท์ WLED [7S6P] , 10K ชั่วโมง , ไดรเวอร์ W/O
อัตราการรีเฟรช 60Hz
ฟังก์ชั่นสัมผัส ปราศจาก
ออกแบบมาสำหรับ แพดแอนด์แท็บเล็ต
ประเภทอินเทอร์เฟซ MIPI (2 ช่อง, 4 ดาต้าเลน) 50 พินคอนเนคเตอร์
พาวเวอร์ซัพพลาย 3.3V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -30 ~ 80 °C อุณหภูมิในการทำงาน: -30 ~ 80 °C
เรายินดีเป็นอย่างยิ่งที่จะตอบคำถามใด ๆ ที่คุณมีคำถาม โปรดติดต่อ
1: คำสั่งซื้อที่ดำเนินการทันเวลาหลังจากการตรวจสอบการชำระเงิน
LQ101R1SX01Aการชำระเงิน:
LQ101R1SX01Aการส่งสินค้า:
เราขอสงวนสิทธิ์ในการเรียกเก็บค่าจัดส่งอีกครั้งสำหรับสินค้าที่ส่งคืนเนื่องจากที่อยู่ผิด
โดยทั่วไปสินค้าจะจัดส่งภายใน 10 วันทำการหลังจากชำระเงินเรียบร้อยแล้ว (ไม่รวมวันเสาร์และอาทิตย์)
LQ101R1SX01Aบริการหลังการขาย:
1. เราสัญญาว่าจะรับประกันสินค้าเป็นเวลา 90 วัน และผู้ซื้อจะต้องรับผิดชอบค่าขนส่งคืน
LQ101R1SX01Aคำถามที่พบบ่อย:
ตอบ: แน่นอน แผง LCD ของเรา LQ101R1SX01A ได้รับการทดสอบอย่างเข้มงวดก่อนจัดส่ง
ตอบ: เรายอมรับ T / T, Paypal, Western Union
ถาม: คุณเป็นโรงงานหรือบริษัทการค้าหรือไม่
LQ101R1SX01A Sharp 2560x1600 2K 10.1 นิ้วแล็ปท็อปหน้าจอ LCD หน้าจอ LCD แผง 0
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%