| เลขรุ่น: | HSD123PWW1-A30 |
ต้นฉบับ 12.3 นิ้ว HSD123PWW1-A30 สำหรับ AUO แผงหน้าจอ LCD
|---|---|
| ยี่ห้อแผง | ฮันสตาร์ |
| ขนาดเส้นทแยงมุม | 12.3" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ปณิธาน | 1920(RGB)×720 167PPI |
| การรักษา | ป้องกันแสงจ้า |
| ความส่องสว่าง | 850 cd/m² (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนความคมชัด | 1000:1 (ประเภท) (TM) |
| ดูทิศทาง | สมมาตร |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (ประเภท)(CR≥10) |
| โหมดการทำงาน | IPS Pro, สีดำปกติ, แบบส่งผ่าน |
| สนับสนุนสี | 16.7 ล้าน 70% NTSC |
| แหล่งกำเนิดแสง | WLED [11S4P] , 3K ชั่วโมง , ไดรเวอร์ W/O |
| น้ำหนัก | 520g (ปกติ) |
| ออกแบบมาสำหรับ | ความสว่างสูงกลางแจ้ง / จอแสดงผลยานยนต์ |
| อัตราเฟรม | 60Hz |
| แผงสัมผัส | ปราศจาก |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | LVDS (2 ch, 8-bit) , 50 พินคอนเนคเตอร์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 3.3V (ประเภท) |