แผงหน้าจอ LCD 13.3 นิ้วโมดูล LCD LQ133M1LW02 1920*1080
ชื่อแบรนด์: SHARP
เลขรุ่น: LQ133M1LW02
ชื่อรุ่น:
LQ133M1LW02
ขนาดเส้นทแยงมุม:
13.3"
ปณิธาน:
1920(RGB)×1080 FHD 166PPI
พื้นที่ใช้งาน:
293.76 × 165.24 มม. (สูง×ลึก)
ขนาดเค้าร่าง:
310.6 × 182.2 × 13.1 มม. (สูง×ลึก×ลึก)
มุมมอง:
85/85/85/85 (ประเภท)(CR≥10)
ความส่องสว่าง:
450 cd/m² (ทั่วไป)
อัตราส่วนความคมชัด:
600:1 (ประเภท) (TM)
จำนวนสี:
16.7M 86% เอ็นทีเอสซี
ใช้สำหรับ:
ทางอุตสาหกรรม
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
LQ133M1LW02รายละเอียดสินค้า :
จอ LCD SHARP รุ่น LQ133M1LW02
ยี่ห้อ คม
ชื่อรุ่น LQ133M1LW02
ขนาดเส้นทแยงมุม 13.3 นิ้ว
ประเภทหน้าจอ LCM, a-Si TFT-LCD
การกำหนดค่าพิกเซล แถบแนวตั้ง RGB
พื้นผิว ป้องกันแสงสะท้อน, เคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 400 cd/m² (ทั่วไป)
โหมดการแสดงผล ใหม่ Mode2, ปกติสีดำ, ส่ง
จำนวนสี 16.7M 86% เอ็นทีเอสซี
เวลาการเกิดปฏิกิริยา 30 (Typ.)(Tr+Td) ms
ประเภทแบ็คไลท์ WLED , 70K ชั่วโมง , พร้อม LED Drive
อัตราการรีเฟรช 60Hz
ฟังก์ชั่นสัมผัส ปราศจาก
น้ำหนัก 710g (สูงสุด)
แอปพลิเคชัน การเล่นเกม
อินเทอร์เฟซสัญญาณ LVDS (2 ch, 8-bit) , 30 พินคอนเนคเตอร์
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า 5.0V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 80 °C ;อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 80 °C
LQ133M1LW02 ข้อดีของเรา:
1: เราทุกคนเป็นหุ้นของตัวเองโดยมีอุปทานเพียงพอ
2. สินค้าจะจัดส่งภายใน 1-3 วัน
5. เวลาจัดส่ง:
- ผ่าน DHL, Fedex, UPS: 3-7 วันทำการ
--ผ่าน EMS: 7-15 วันทำการ
1.หากสินค้าชำรุดกรุณาแจ้งให้เราทราบภายใน 3 วันหลังจากได้รับ
LQ133M1LW02 คำถามที่พบบ่อย:
ตอบ: รับประกัน 90 วัน
A: แน่นอน! หากคุณสั่งซื้อจำนวนมากเราจะให้ส่วนลดแก่คุณ
A: คำสั่งซื้อจะจัดส่งภายใน 2-3 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงินของคุณ
แผงหน้าจอ LCD 13.3 นิ้วโมดูล LCD LQ133M1LW02 1920*1080 0
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
0%
1 ดาว
0%