LQ150X1LGN2A 15.0 นิ้ว 1024*768 85 PPI TFT LCD สำหรับชาร์ป
ชื่อแบรนด์: SHARP
เลขรุ่น: LQ150X1LGN2A
ชื่อรุ่น:
LQ150X1LGN2A
ขนาดเส้นทแยงมุม:
15.0"
ปณิธาน:
1024(RGB)×768[XGA] 85PPI
พื้นที่ใช้งาน:
304.128 × 228.096 มม. (สูง×ลึก)
ขนาดเค้าร่าง:
326(ส)×252(วี)×11.5(ล) มม
มุมมอง:
60/60/45/55 (ประเภท) (CR≥10)
ความส่องสว่าง:
260cd/m² (ทั่วไป)
อัตราส่วนความคมชัด:
350:1 (ประเภท) (TM)
จำนวนสี:
16.2M , 47% NTSC
เวลาการเกิดปฏิกิริยา:
5/20 (Typ.)(Tr+Td)ms
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
LQ150X1LGN2Aรายละเอียดสินค้า :
จอ LCD SHARP รุ่น LQ150X1LGN2A
ยี่ห้อ คม
ชื่อรุ่น LQ150X1LGN2A
ขนาดเส้นทแยงมุม 15.0นิ้ว
ประเภทหน้าจอ LCM, a-Si TFT-LCD
การรักษา ด้าน (หมอกควัน 28%), เคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 260 cd/m² (ทั่วไป)
โหมดการทำงาน TN, ปกติขาว, ส่งผ่าน
จำนวนสี 16.2M , 47% NTSC
ประเภทแบ็คไลท์ CCFL [2 ชิ้น] , 50,000 ชั่วโมง ไม่มีไดรเวอร์
อัตราการรีเฟรช 60Hz
ฟังก์ชั่นสัมผัส ไม่มีการสัมผัส
น้ำหนัก 1.10Kgs (สูงสุด)
ประเภทอินเทอร์เฟซ LVDS (1 ch, 8-bit) ขั้วต่อ 20 พิน
พาวเวอร์ซัพพลาย 3.3V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C ;อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -25 ~ 60 °C
LQ150X1LGN2A โปรดสังเกต:
เราจะไม่รับผิดชอบต่อภาษีศุลกากรหรือภาษีนำเข้าใดๆ
LQ150X1LGN2A บริษัทของเรา:
เรายินดีเป็นอย่างยิ่งที่จะตอบคำถามใด ๆ ที่คุณมีคำถาม โปรดติดต่อ
1: คำสั่งซื้อที่ดำเนินการทันเวลาหลังจากการตรวจสอบการชำระเงิน
LQ150X1LGN2A การจัดส่ง:
ช่วยคุณติดตามพัสดุจนกว่าคุณจะได้รับ
โปรดตรวจสอบที่อยู่ของคุณอีกครั้งก่อนชำระเงิน
อีเมลจะถูกส่งไปเนื่องจากพัสดุกำลังดำเนินการจัดส่ง เราจะแจ้งหมายเลขติดตามพัสดุให้คุณตรวจสอบพัสดุ
ออนไลน์
ลูกค้ามีหน้าที่รับผิดชอบภาษีศุลกากรและอากรที่เกี่ยวข้อง
(รวมถึงการปฏิเสธที่จะลงนาม) ผู้ซื้อควรจ่ายค่าใช้จ่ายเพิ่มเติมทั้งหมด!
LQ150X1LGN2A ข้อดีของเรา:
LQ150X1LGN2A คำถามที่พบบ่อย:
ตอบ: แน่นอน แผง LCD LQ150X1LGN2A ของเราได้รับการทดสอบอย่างเข้มงวดก่อนจัดส่ง
ตอบ: เรายอมรับ T / T, Paypal, Western Union
ถาม: คุณเป็นโรงงานหรือบริษัทการค้าหรือไม่
LQ150X1LGN2A 15.0 นิ้ว 1024*768 85 PPI TFT LCD สำหรับชาร์ป 0
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
0%
0%