12.3 นิ้ว 1920*720 HSD123JPW3-A13 จอภาพ LCD ส่วนแสดงผลหน้าจอ
ชื่อแบรนด์: HannStar
เลขรุ่น: HSD123JPW3-A13
จีน
ชื่อรุ่น:
HSD123JPW3-A13
ขนาดเส้นทแยงมุม:
12.3"
ปณิธาน:
1920(RGB)×720 167PPI
พื้นที่ใช้งาน:
292.032(ก)×109.512(ส) มม
ขนาดเค้าร่าง:
302(ก)×125.4(ส) ×14.2(ล) มม
ความสว่าง:
850 cd/m² (ทั่วไป)
อัตราส่วนความคมชัด:
1500:1 (ประเภท) (TM)
เวลาตอบสนอง:
25 (ปกติ)(Tr+Td)
น้ำหนักแผง:
แอปพลิเคชัน:
ความสว่างสูงกลางแจ้ง / จอแสดงผลยานยนต์
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
ยี่ห้อแผง ฮันสตาร์
รุ่น พี/เอ็น HSD123JPW3-A13
ขนาดเส้นทแยงมุม 12.3"
ประเภทแผง a-Si TFT-LCD, LCM
ปณิธาน 1920(RGB)×720 167PPI
รูปแบบพิกเซล แถบแนวตั้ง RGB
พื้นผิว แสงจ้า (หมอกควัน 0%), เคลือบแข็ง
ความสว่าง 850 cd/m² (ทั่วไป)
มุมมอง 85/85/85/85 (ประเภท)(CR≥10)
โหมดการแสดงผล IPS Pro, สีดำปกติ, แบบส่งผ่าน
ดูดีที่สุดบน สมมาตร
เวลาตอบสนอง 25 (ปกติ)(Tr+Td)
แสดงสี 16.7 ล้าน 75% NTSC
ประเภทหลอดไฟ 11S4P WLED , 30K ชั่วโมง , ไม่มีไดรเวอร์
ความถี่ 60Hz
หน้าจอสัมผัส ปราศจาก
แอปพลิเคชัน ความสว่างสูงกลางแจ้ง / จอแสดงผลยานยนต์
อินเทอร์เฟซสัญญาณ LVDS (2 ch, 8-bit) , 50 พินคอนเนคเตอร์
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า 3.3V (ประเภท)
เราชอบ PayPal มากกว่าและเรายอมรับการโอนผ่านธนาคาร, Escrow
12.3 นิ้ว 1920*720 HSD123JPW3-A13 จอภาพ LCD ส่วนแสดงผลหน้าจอ 0
3. เราจัดส่งในหนึ่งวันโดย DHL 1- 3 วันมาถึงคุณ!
HSD123JPW3-A13 เงื่อนไขการขาย:
HSD123JPW3-A13 คำถามที่พบบ่อย:
ตอบ: รับประกัน 90 วัน
ถาม: คุณให้ส่วนลดฉันได้ไหมถ้าฉันต้องการจำนวนมากHSD123JPW3-13?
A: แน่นอน! หากคุณสั่งซื้อจำนวนมากเราจะให้ส่วนลดแก่คุณ
A: คำสั่งซื้อจะจัดส่งภายใน 2-3 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงินของคุณ
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%